• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dopod C800 Rom Update (1.7.707.3 WWE)

drMi

9/12/2007

cái này là bản rom mới nhất cho dòng herald, mình tải trên web HTC, nhưng chưa dám cài, không biết bạn nào đã dùng thử rồi xin cho ý kiến với. Thanks
Ah, rom cho Herald thì chọn rom nào cho ổn định

PhamQuang

Manager
9/12/2007

cái này là bản rom mới nhất cho dòng herald, mình tải trên web HTC, nhưng chưa dám cài, không biết bạn nào đã dùng thử rồi xin cho ý kiến với. Thanks
Ah, rom cho Herald thì chọn rom nào cho ổn định

Hiện có phiên bản Dopod 1.17.707.2G và 1.15.707.3G, bạn nói bản 1.17.707.3 vậy Link của nó đâu vậy?
Mình khá quan tâm các ROM này. Tuy nhiên nếu không nhầm đó là các ROM dành cho HTC Touch (Elf) đấy bạn ạ.
Đầu của ROM Herald ít nhất phải là 4.17 .... kia. Bạn nên kiểm tra lại.

ROM cho HTC Herald trên PV khá nhiều, bạn vào đây:

http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=14559

Tha hồ mà chọn. Sắp tới mình sẽ Build thêm một số phiên bản ROM định dạng *.nbh để mọi người cùng sử dụng.

drMi

tải trên eclub HTC đó bạn, tính mang cài vô máy, mà sao máy (dopod c800) lại là bản rom y chang, có nghĩa là chẳng có gì mới hơn cả, nên cuối cùng chưa up thử