• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dopod M700, không thể Hardreset được mong các bác giúp

Status
Không mở trả lời sau này.

dung15

Dopod M700 hardreset (bấm 2 phím mềm + chọc reset) bấm phím call để xác nhận nhưng máy vào thẳng màn hình win luôn mà không qua các bước Align màn hình và chỉnh giờ. Em đã thử cả 2 bản rom 4.0 của Tom và 3.4.7.11 PQ nhưng vẫn thế. Khi có lỗi gì lại phải lôi ra up lại rom thay cho HardReset thế mới đau em chứ. Ngoài cách bấm 2 phím mềm + chọc reset có còn cách nào khác không ạ. Hay máy của em bị lỗi. Mong các bác giúp.Thank!!!

begift

Hard Reset bằng cách Clear Storage trong System Setting cũng được mà bác. Em cũng chưa biết bấm nút Hard Reset bằng tổ hợp phím nào.

dung15

Minh đã tìm ra rồi

Loay hoay cả tiếng đồng hồ mới tìm ra. Đối với máy Dopod M700 uprom bản rom phát triển trên rom gốc của Artemis sau khi bấm 2 phím mềm + trọc reset thì bấm phím nốt nhạc để xác nhận việc HardReset.

Status
Không mở trả lời sau này.