• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đôrêmon - một con vật nhỏ đi bộ trên màn hình điện thoại

langtulovely

Thì mới nói thử thôi mà. Chắc cũng giống sprite trong mấy game pixel (như Mario) thôi, có làm thử 1 vài lần :p Biết đâu được

Tấm bên phải thì hiểu rồi, còn bên trái thì hơi ... =.=

Cần gấp hình mấy em shynh tươi với các dáng đi như trên, yêu cầu hình rõ nét và nền đơn giản 1 chút (đừng chơi nền là vườn cây hoa lá nha =.=)
Nếu có hình em sẽ làm 1 version cho ae nhà ta xài chơi :p
ủng hộ cả 2 tay =))
nhanh nhanh share cho ae nhé ;))

jinsk8r

ủng hộ cả 2 tay =))
nhanh nhanh share cho ae nhé ;))
Có 1 vấn đề bạn à:
1 là khi mod hình ng` mẫu thì cần size lớn (size nhỏ ai xem =))) khi đó thì phải resize, mà ko biết app nó có nhận size lớn ko nữa =.=

thứ 2 là kiếm hình người mẫu với 12 dáng đi hơi mệt

Hoden

Super V.I.P
Có 1 vấn đề bạn à:
1 là khi mod hình ng` mẫu thì cần size lớn (size nhỏ ai xem =))) khi đó thì phải resize, mà ko biết app nó có nhận size lớn ko nữa =.=

thứ 2 là kiếm hình người mẫu với 12 dáng đi hơi mệt

tìm 1 video chuyển sang đuôi GIF .rồi bung video đó ra lấy từng hành động.thử xem được không.?

TruongHan

Super V.I.P
Ko cần convert sang GIF đâu anh, screenshot Video được mà

Em biết đồ họa mà,anh nghĩ xoay hình nhân vật theo các tư thế đó chắc làm được.Thử chụp hình em rồi thay vô trước coi sao :DX_X

xabama

bạn nào mod bản này cung với cái cute avarta được ko?thêm mấy hình đẹp đẹp nữa

binhh91

ax.mình dùng v5 ko xài được??cài vào máy kêu ứng dụng ko tương thích với dt???ax

ax.mình dùng v5 ko xài được??cài vào máy kêu ứng dụng ko tương thích với dt???ax

Chứ chạy tự nhiên chả sao cả. Tại phần mềm này ở V3 đó thui. ta test phà phà.

tisumeocon

bạn mathanh ơi , làm ơn hướng dẫn chi tiết mình cách cài được ko bạn , mình gà lắm , mình giải nén file doremon ra được đuôi .sis cài vào máy nó kêu chứng chỉ bị lỗi , nếu có thể được bạn làm ơn pm mình qua mail tisu.meocon@gmail.com nha , thank bạn nhìu lắm , mình xài máy nokia 5233 bạn à

condandatcang

trông cũng hay hay nhưng thôi cài nhiều thứ để chạy ẩn quá rồi cài thêm cái này tốn pin hic hic

LastKnight

đang chờ cái hình cô em xinh tươi của mấy mod ;)) cái ứng dụng này thì đã có lâu rồi....JMP áh....