• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Download nhạc hoàn toàn miễn phí với Socbay Mobile Search

rinhvh

Đúng là vào trang này dùng Ucweb thì cự kỳ hấp dẫn, âm thanh tải về rất tốt.

Trang này thì chất lượng nhạc thì ok rùi nhưng e vẫn kết phần mềm này!rất tiện lợi trong việc tìm kiếm nhạc và down.Nhưng vấn đề về chất lượng thì không hay!nếu cải thiện được thì còn ji bằng nữa!=D>=D>

mp87

sao mình cài cho E71 cứ báo lỗi kết nối với chả kích hoạt được gì cả :(

lephunghien

đã ra pm socbaysms 2.0 nhưng có nhiều bài hát down về chỉ là demo (chạy có 20s là hết)

hunterviet

Well-Known Member
đã ra pm socbaysms 2.0 nhưng có nhiều bài hát down về chỉ là demo (chạy có 20s là hết)
Posted via Mobile Device
Trứơc khi down về nó có hỏi down bản chất lượng cao hay thấp thì bn down bản chất lựơng cao ấy, xẽ ko bị tình trang đó. Chứ bản thấp nó có vài chục kb tới vài trăm kb thôi dễ bị dính bản demo lắm

cuibapchamcom

Đúng là từ khi update lên 2.01 thì download nhạc về toàn là demo thôi, toàn là những đoạn ngắn ngắn. hối hận quá. Bác nào còn bản 1.0 thì update lên lại để cài lại thôi.

hunterviet

Well-Known Member
Đúng là từ khi update lên 2.01 thì download nhạc về toàn là demo thôi, toàn là những đoạn ngắn ngắn. hối hận quá. Bác nào còn bản 1.0 thì update lên lại để cài lại thôi.

Đáng ra bản mới phải tốt hơn bản cũ chứ nhỉ, lỗi này nọ thì còn gọi gì là update nữa. Nếu các bạn khác vẫn kêu nhạc demo thì mình xin post bản 1.0

tacke_8700

Các bác chịu khó update phiên bản 2.0.1 Socbay vừa publish nhé. phiên bản này cải tiên thêm một số hiệu ứng và kết nối ổn định hơn,các bác sẽ thấy load nhạc nhanh hơn, kết quả trả về nhanh hơn với hiệu ứng append nhìn rất mượt, dữ liệu địa điểm trình bày rõ ràng đầy đủ hơn,..
Hiện bản 1.0 không còn được hỗ trợ nữa nên sẽ không xài được nữa đâu các bác ạ.
Lỗi chỉ nghe được 20s đã được sửa rồi, các bác thử lại xem heng, không phải nhạc demo đâu.

Các bác có thắc mắc gì gửi cho mail này nhé: thangmd@socbay.com - chịu trách nhiệm kỹ thuật cho SMS đấy.

Chỉnh sửa cuối:

typro

tại sao mình ấn vào nút kích hoạt ko thấy động tĩnh j nhỉ.Nhập số 00 rồi.Mình xai n95-3

hunterviet

Well-Known Member
tại sao mình ấn vào nút kích hoạt ko thấy động tĩnh j nhỉ.Nhập số 00 rồi.Mình xai n95-3

Cứ thế mà sài thôi mà bạn, nhập song dùng luôn ko phải lo nghĩ gì sất

tacke_8700

Vậy là bạn dùng bản 1.0 rồi, bản đó không còn được hỗ trợ nữa, bạn tải bản mới 2.0.1 về mà xài, không bắt nhập key nữa đâu heng.
Vô m.socbay.com/d/nais nhé.

demo_13

bản 2.0.1 này ở phần địa điểm không chọn được tỉnh thành , trong phần rao vặt thì hình như bỏ bớt phần nơi đăng như hn hay hcm ( em nhớ thế ko biết có đúng không )

thanhlongnd

bản 2.0.1 này ở phần địa điểm không chọn được tỉnh thành , trong phần rao vặt thì hình như bỏ bớt phần nơi đăng như hn hay hcm ( em nhớ thế ko biết có đúng không )

Phần địa điểm đúng là phần chọn tỉnh thành bị lỗi, nhưng trc cũng chỉ có Hà Nội và HCM. Mỗi chuyên mục (ví dụ Cafe) cũng chỉ có vài địa điểm nên cũng ko cần chọn tỉnh thành chi .

Hi vọng socbay đang hoàn thiện địa điểm cho các tỉnh thành .

Âm nhạc socbay không bằng VTC iMedia nhưng ko bị nhiều bài lỗi như VTC, lỗi phát nản .

tacke_8700

Phần địa điểm đúng là phần chọn tỉnh thành bị lỗi, nhưng trc cũng chỉ có Hà Nội và HCM. Mỗi chuyên mục (ví dụ Cafe) cũng chỉ có vài địa điểm nên cũng ko cần chọn tỉnh thành chi .

Hi vọng socbay đang hoàn thiện địa điểm cho các tỉnh thành .

Âm nhạc socbay không bằng VTC iMedia nhưng ko bị nhiều bài lỗi như VTC, lỗi phát nản .

Các bạn có thể search kèm tỉnh thành trong từ khóa. ví dụ "cafe hn", "cafe hcm" hay "cafe ha noi",.... đều được.

hiện SMS đang fix các lỗi trên và sẽ update bản 2.0.2 trong vài ngày tới, các bác thông cảm nhé.

Chỉnh sửa cuối:

chemi1209

Mấy hnay mình vào toàn báo lỗi :"kết nối mạng ko ổn định" mặc dù dùng wifi(dùng pm khác vào mạng vẫn ok),hic!

typro

ráng chờ bản update lun.Ủng hộ cho phần mềm việt,lại vừa free cho anh em.

tacke_8700

Đang dùng bản 1,0 nó sẽ tự động báo update mà

Sau khi báo có phiên bản mới khoảng 2 tuần, nó sẽ không báo nữa đâu bạn ah, bản đó giờ như bản offline rùi không kết nối tới server được nữa;;)

lephunghien

Posted via Mobile Device
Trứơc khi down về nó có hỏi down bản chất lượng cao hay thấp thì bn down bản chất lựơng cao ấy, xẽ ko bị tình trang đó. Chứ bản thấp nó có vài chục kb tới vài trăm kb thôi dễ bị dính bản demo lắm

Tất nhiên mình chọn chất lượng cao rùi,mình xài D50 viettel và wifi mà.nhưng nhiều bài bị như vậy,nhất là bài hát mới ra