• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Download nhạc hoàn toàn miễn phí với Socbay Mobile Search

Auto

đã test thử, mã kích hoạt bằng tn thì ok, ko có vấn đề gì, load nhạc nghe thử thì cũng ok, chất lượng tạm ổn, có cái download, dùng wifi nhà mà ngồi chờ lâu kinh khủng mà không dc kí nào 1 hồi tự động báo lỗi....hixhix
Cấu hình nơi để "đựng" file down về là đc!
Posted via Mobile Device

romano81

Không nghe được chắc do bạn cài đặt trong Cấu hình thôi. Bạn vào vào Cấu hình kích hoạt chế độ âm báo là sẽ nghe được thôi

caongan49

cái này down wifi thì ok chứ down =gprs đợi lâu vãi,nói chung fần mềm cũng hay.fần tin tức lun cập nhập bùn bùn vào đọc ok.đỡ fãi vào web dung lượng cao tốn tiền.mình đag online =mobi ko thanks dc,đễ chìu ra mạg chơi game thanks bạn cái

tacke_8700

cái này down wifi thì ok chứ down =gprs đợi lâu vãi,nói chung fần mềm cũng hay.fần tin tức lun cập nhập bùn bùn vào đọc ok.đỡ fãi vào web dung lượng cao tốn tiền.mình đag online =mobi ko thanks dc,đễ chìu ra mạg chơi game thanks bạn cái

Đúng là cái này dùng GPRS thì hơi lâu, các bác thông cảm do hệ thống mạng di động của mình nó đang kém. Tuy nhiên khi 3G được triển khai (cũng không lâu nữa ) thì chắc chắn tốc độ sẽ rất nhanh. Em cũng háo hức đón 3G lắm rồi;;)

tacke_8700

Mình dowload thì được nhưng ko nghe thử được.N81

Bạn ơi tính năng nghe nhạc đòi hỏi bộ nhớ nhiều nên khi nghe bạn tắt hết các ứng dụng không cần thiết đang chạy song song để dành bộ nhớ cho nó nhé, bạn thử restart lại rùi thử lại xem sao.

nttuananh

Chào bạn.
Báo cho bạn thêm 1 lỗi là khi cài vào Nokia E71 (hoặc các loại có QWERTY khác) thì ko nhập dc mã kích hoạt "00"
Xem lại bạn nhé.

tacke_8700

Chào bạn.
Báo cho bạn thêm 1 lỗi là khi cài vào Nokia E71 (hoặc các loại có QWERTY khác) thì ko nhập dc mã kích hoạt "00"
Xem lại bạn nhé.

Có phải bạn không nhập được ký tự dạng số phải không? bạn thử giữ chặt phím 0 xem sẽ được đấy.
Nếu không sử dụng được key "00" bạn chịu khó nhắn tin "MS" gửi tới 6065 để lấy key nhé :)

Bạn ơi mình đã trả lời lỗi này rồi đó. Thực ra không phải là lỗi, bạn giữ chặt phím 0 để nhập số "0" nhé.;;)

nhoclovely26

Vào web chủ topic đưa thì ko có đt mình ko có tên trong đó , vậy phải làm sao nhỉ :(

nhoclovely26

cài được rùi , kích hoạt k3y là 00 cũng được lun thanks

Chỉnh sửa cuối:

tacke_8700

Bên mình không thể test trên tất cả các dòng máy do hạn chế về kinh phí thuê mua máy. Rất mong các bạn nếu thấy lỗi hãy thông báo cho mình trên diễn đàn này

Auto

Bên mình không thể test trên tất cả các dòng máy do hạn chế về kinh phí thuê mua máy. Rất mong các bạn nếu thấy lỗi hãy thông báo cho mình trên diễn đàn này
Nếu có sis thì tuyệt ^^
Jar thì...máy nào xài cũng đc mà ;)
Posted via Mobile Device

theanh6

công nhận chuơng trình này tải bài hát về nhanh khủng,bài hát cỡ 12 m tải từ con n82 của em mất cỡ 2 phút nhanh khủng.hơn cái máy tính ghẻ nhà em rùi he he

tacke_8700

công nhận chuơng trình này tải bài hát về nhanh khủng,bài hát cỡ 12 m tải từ con n82 của em mất cỡ 2 phút nhanh khủng.hơn cái máy tính ghẻ nhà em rùi he he

Cảm ơn bạn đã ủng hộ

q630666

cái này công nhặn dow nhanh khung khiep.ko kem j tren may tjnh.minh dùng wifi dow 4M mất 12s.cám on nhé.mai về nha kick thanks sau.hehe
Posted via Mobile Device

maiphutinhem

Mình cập nhật lên phiên bản mới thì mất phần nghe thử rùi.Sao vậy bạn ơi.

hijackvn

nói chung là phần này rất là good, hoan hô phần mềm việt nam, cố gắng phát huy và hoàn thiện sản phẩm tốt nha

Auto

Mong là update sẽ giống giao diện vista trong suốt sẽ tuyệt lắm ^^
Cố lên :)
Posted via Mobile Device