• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Download nhạc hoàn toàn miễn phí với Socbay Mobile Search

tacke_8700

Cảm ơn các bạn đã quan tâm và sử dụng sản phẩm :). Các bạn update bản mới nhất nhé, chạy rất ổn định, bên mình vừa publish phiên bản mới, nâng cấp tính năng chơi nhạc và tải nhạc tốt hơn, tin tức được tóm tắt và format gọn gàng hơn ;;)

halogen

cái này dùng khá hay,nhanh,giao diện đẹp.gửi tin nhắn để lấy code mất có 500d.mình dùng e71 khi tìm kiếm bài hát hoặc ảnh thì phím W không sử dụng được bạn à.

rinhvh

Mình thấy nhạc dow về chất lượng nghe ko hay.chắc do nén nhiều quá!mấy đứa e dow về thấy nghe ko hay nên nó cũng ít dùng.mình thấy phần mềm dùng hay và tiện lợi.nếu chú ý chất lượng nhạc tí là ok đó bạn.:D

tacke_8700

Mình thấy nhạc dow về chất lượng nghe ko hay.chắc do nén nhiều quá!mấy đứa e dow về thấy nghe ko hay nên nó cũng ít dùng.mình thấy phần mềm dùng hay và tiện lợi.nếu chú ý chất lượng nhạc tí là ok đó bạn.:D

Chắc bạn chọn tải nhạc chất lượng thấp rồi - nhạc bạn nghe thử cũng là nhạc này.
Bạn để ý khi tải nhạc SMS có 2 tùy chọn là nhạc chất lượng thấp và cao nhé.
Nếu chọn chất lượng thấp thì nhạc chỉ cỡ 400-500kb thôi, set làm nhạc chuông thì ngon ( nhạc chuông của các đầu số giờ chỉ cỡ 50-100Kb toàn đơn âm, đơn sắc ). Còn nếu chọn chất lượng cao thì bạn sẽ được tải bài hát gốc ( cỡ từ 2-3Mb trở lên - không phải lo về chất lượng đâu nha.

Chỉnh sửa cuối:

rinhvh

Chắc bạn chọn tải nhạc chất lượng thấp rồi - nhạc bạn nghe thử cũng là nhạc này.
Bạn để ý khi tải nhạc SMS có 2 tùy chọn là nhạc chất lượng thấp và cao nhé.
Nếu chọn chất lượng thấp thì nhạc chỉ cỡ 400-500kb thôi, set làm nhạc chuông thì ngon ( nhạc chuông của các đầu số giờ chỉ cỡ 50-100Kb toàn đơn âm, đơn sắc ). Còn nếu chọn chất lượng cao thì bạn sẽ được tải bài hát gốc ( cỡ từ 2-3Mb trở lên - không phải lo về chất lượng đâu nha.

Mình tải nhạc chất lượng cao chứ!nhưng nghe nhạc không hay lắm.mình góp ý như vậy thui.để chờ a e khác xem sao.tại thấy hay nên để ý kỹ tí ấy mòa.:D;)

lai_it

Miễn phí phần mềm, còn kết nối qua GPRS phải trả phí đó, may mà máy còn đúng 1k. Vừa nghe đc nửa bài" Tình yêu tìm thấy" thì bj dissconnect do tài khoản còn 0 đồng =))

demo_13

phần tin tức mình thấy chữ hơi nhỏ , giá mà có thể chỉnh được cỡ chữ thì hay biết mấy

die_for_love_vn

Tuyệt! Tớ vừa thử xong. Down nhạc chọn chất lượng cao một bài hát khoảng 5p mất có hơn 3mb nghe rất chuẩn. Đang dùng mb khi nào về thank sau. ;)
Posted via Mobile Device

deche

tớ cũng đồng ý là nhạc không hay lắm. Mặc dù đã chọn chất lượng cao rồi, nghe nó cứ rè rè sao ấy. Hay giờ toàn nghe nhạc chất lượng cao quen rồi nên thế không biết. Nhạc trong máy tớ toàn 10MB/1 bài, toàn 256kbs với 320kbs à. Tớ dùng N81-GB

tacke_8700

Ặc, bác toàn chơi nhạc 10mb/1 bài thì em làm sao đỡ được. Khi nào 3G triền khai em phục vụ bác liền.

huychieu

mình có thể đóng góp ý kiến thêm về pm này không . theo mình pm này cần có thêm 1 số như pm dành cho mobile + xem phim

tacke_8700

mình có thể đóng góp ý kiến thêm về pm này không . theo mình pm này cần có thêm 1 số như pm dành cho mobile + xem phim

Cám ơn bạn đã góp ý cho S.M.S, bên mình cũng đang nghiên cứu để cho ra mắt các bạn các ứng dụng video trên mobile khi 3G được triển khai. Khi nào publish mình sẽ thông báo để các bạn dùng thử và cho ý kiến đánh giá nhé :)

Caominh171

Cám ơn bạn đã góp ý cho S.M.S, bên mình cũng đang nghiên cứu để cho ra mắt các bạn các ứng dụng video trên mobile khi 3G được triển khai. Khi nào publish mình sẽ thông báo để các bạn dùng thử và cho ý kiến đánh giá nhé :)

Sao mình cập nhật hoài nó cứ báo "...not found..." trong khi lướt thì nó cứ báo có bản mới mà cập nhật thì không đc hoài :(
Hay bạn có bản mới share lên đây dùm mình đc hok?
Thanks bạn nhìu!!

momvip9

Có phần mềm down nhạc cực hay luôn, đó là phần mềm down nhạc bằng tay, Down trên Pc xong rồi kết nối điện thoại với PC copy/paste nhạc từ PC sang điện thoại sang là xong, dowm nhạc bằng PC vừa đảm bảo down nhanh, chất lượng nhạc cao mà lại vừa rẻ (cùng lắm nhà không có mạng thì ra hàng nét ngồi một giờ down cả trăm bài nhạc).

Nói thế không phải là để tớ chê bai pm của bạn tacke đâu! Nhưng thật sự pm của bạn muỗn chinh phục được ngưới sử dụng thì phài đảm bảo hơn hoặc ít nhất là bằng những tiêu chuẩn dowm load nhạc bằng tay ở trên. Nếu không đưa phần mềm ra sớm muộn cũng hoài công mà thôi!

Đã có cách để lướt web cho s60v3 bằng ADSL rồi nên vấn đề phí tải nhạc không còn quan trọng nữa, pm của bạn có một ưu điểm là muốn dowm nhạc thì cũng có thể nằm ngang nằm dọc trên giường dùng điện thoại có cài pm down và thưởng thức nhạc. Nhưng mà vấn đề là chất lượng vẫn è è quá thì dowm về xóa đi cũng mất công!

Chỉnh sửa cuối:

tacke_8700

Đúng là để download nhạc chất lượng cao thì cần mạng băng thông rộng (cái này cũng sắp triển khai). Việc tải nhạc từ pc vào điện thoại nó lại khá bất tiện và không phải ai cũng dùng được, nào là cab, phần mềm điều khiển.... Trong khi đó với S.M.S các thao tác rất đơn giản, dễ dàng.

MinhThang

Manager
Đúng là để download nhạc chất lượng cao thì cần mạng băng thông rộng (cái này cũng sắp triển khai). Việc tải nhạc từ pc vào điện thoại nó lại khá bất tiện và không phải ai cũng dùng được, nào là cab, phần mềm điều khiển.... Trong khi đó với S.M.S các thao tác rất đơn giản, dễ dàng.

Quá chính xác =D>=D>=D>=D> cho dù có dễ mấy cũng không phải ai cũng có cái PC đâu.