• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Download nhạc miễn phí. Quên các đầu số đi

tacke_8700

Bạn muốn download các bài hát về máy điện thoại của mình. Hãy quên các đầu số đi, Socbay iMedia cung cấp cho bạn hàng triệu bài hát, đặc biệt Socbay iMedia còn cho phép người dùng download trực tiếp và lại hoàn toàn miễn phí. Chỉ cần máy của bạn hỗ trợ Java và kết nối GPRS. Tốc độ nhanh, giao diện hiển thị đẹp và đơn giản.

Chỉ cần nhập tên bài hát bạn muốn tìm kiếm, chưa đấy 1s iMedia sẽ trả về kết quả, bạn có thể nghe thử bằng player của iMedia trước khi quyết định tài về. Tất cả hoàn toàn miễn phí.

Để dùng thử sản phẩm các bạn có thể download tại địa chỉ: http://m.socbay.com/

Chỉnh sửa cuối:

lephunghien

Dạo này soft socbay hay bị lỗi kết nối mạng khi download.không ngon lành như 2 tháng trước

BuuPhucCT

Well-Known Member
Dạo này soft socbay hay bị lỗi kết nối mạng khi download.không ngon lành như 2 tháng trước

Dịch vụ của Việt Nam mình chán quá. Có khi thì OK, khi thì bèo nhèo. Không biết đường đâu mà lần.:|

quangtuan13

ban oi minh cai tren N7610 ko hien len dong chu~ Unable to installer Invalid version la bi lam sao giup minh voi thank cac ban nhieu

quangtuan13

ban oi minh cai tren N7610 ko hien len dong chu~ Unable to installer Invalid version la bi lam sao giup minh voi thank cac ban nhieu

logen007

nhạc kiểu ji` mà chỉ có 700kb chưa đến 1mb 1 bài !!! nhạc của mình toàn 20mb > 80mb 1 bài 7 fut :-?

huychieu

thế thì dùng gprs mới nghe được chứ . không thì buss 5 phút mới nghe được

quangtuan13

MinhThang

Manager

Bạn chú ý viết bài bằng tiếng Việt có dầu đầy đủ nhé!
Bạn tải file này về bỏ cái đuôi 7z và cài lên xem có được không nhé, file này là của 7610 đấy.

minhloi

các bạn cho mình hỏi tí.mình sài n72 khi dowloads bằng socbay toàn báo lỗi là.(lỗi mở thư mục.bạn chưa cho phép ứng dụng dọc và gi dữ liệu) mình chẳng biết chỉnh ở đâu nhờ các bạn giúp hộ.cảm ơn

traicauhd

Bạn vào pm đó . Rồi vào tùy chọn chọn cấu hình . Rồi chọn điểm lưu thế là được
Posted via Mobile Device