• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Download toàn bộ 650 bức ảnh của siêu mẫu Leah Dizon cho Nokia 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

Florida

Em này chắc quá nỗi tiếng, không phải nói gì thêm rồi. Đây là toàn bộ 650 tấm ảnh của em. Có những tấm chưa từng công bố :D

Download :
Click Here

[/quote]​

Chỉnh sửa cuối:

Auto

uống nước đá nhiều vào.tui dang uống nè.ui rạo rực .we....sr mod spam kiềm chế không nổiX-(X-(>:)>:)
thấy ở trong nầy là bít sắp spem đây mà ;;)
Posted via Mobile Device

mjayz

Á ..... mở ra mém bị phát hiện rùi =.=! .... lần sau nhớ ghi ko cho trẻ em dưới 16 tuổi nha ;)) .... Đứng cả tim ..hic ... Mà công nhận nhỏ này đẹp vãi lều :)):)):)):)):)) ............

Chỉnh sửa cuối:

viet18091991

nghe đồn ẻm này mang trong mình 4 dòng máu lận. có lẽ do hấp thụ tinh hoa mỗi bên 1 ít nên mới đẹp thế. Nhìn mà mún :O. Mod đừng chém em nha, spam cho zui!:|

Florida

chỉ là ảnh người mẫu thôi mà. Đâu có gì mà các bác phải nóng người lên thế. :D nếu thích thể loại này minh sẽ up thêm vài e nữa.

mjayz

úi zòy oy,coi mỏi con mắt lun mà còn chưa hết nữa =.=! nhìu thật ..... Tin nóng hổi nữa là nhỏ này đã cưới chồng :(:)(( ............ tiếc wa' ...hic hic ....

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.