• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DragonBird Bỏ xa SkyFoce Full

Status
Không mở trả lời sau này.

hackerqt

Gấp Gấp
Nhờ ai là mod hay tác giả nào của bài viết có chứa link down load bản full mình post lên làm ơn del hộ mình cái tụi admin site game nó mail cho mình cảnh báo rùi
Làm ơn del đi nhé

Chỉnh sửa cuối:

dung1291985

không phải demo đâu bạn . các bạn tránh nhầm lẫn
bản này mình được admin http://www.clickgamer.com tặng .
các bạn sẽ so sánh với bản demo khác xem sẽ rõ
bản này bạn chơi được hết súng , máy bay , tất cả các cảnh .... không hạn chế gì hết .

đặt biệt là không có chỗ điền code hay kêy gì hết.

admin tặng thật ko bác? :D

NokuaN70

Well-Known Member
Cài vô mà chơi dc tui chết liền, nó báo thế này: Bản copy này kg sử dụng dc cho máy của bạn vui lòng mua bản full tại.... Xong demo cũng nghỉ chơi luôn, thôi quên Rồng vơí Chim đi các bác cho nó nhẹ đầu.
Posted via Mobile Device

hackerqt

DragonBird Bỏ xa SkyFoce
Mình có thể giúp free cho 1 số bạn có được bản full của game này
Điều kiện : sent offline số imei+tên loại máy đang dùng (P1i hay p990i)+ số phone hoặc mình sẽ Reply lại nick mà các bạn nhắn cho mình khi có bản full
PS : ko post lên rum số imei hay request của các bạn (tại mình ko lên rum thường xuyên lắm ) nếu quá 1 tuần mà các bạn ko nhận đc xin hãy nhắn lại cho mình = chính nick mà đã nhắn cho mình lần trước ;;)
YM : nhoc_conan161

Last edited by a moderator:

hackerqt

Tính từ ngày 06.11.08 mình nhận đc 1 số bạn request bản full game Còn các bạn yêu cầu trước ngày này thì đã giải quyết hết rồi ,có 1 số bạn pm cho mình nhưng do ở quán net log vào yahoo bị treo máy nó đóng băng nên phải reset lại máy nên tin nhắn bị mất hết ko kịp save
Ai chưa có vui lòng pm lại nhé để sắp tới mình làm 1 lần luôn
Ư tiên cho P1i nhé(P990 vẫn còn)

Chỉnh sửa cuối:

dung9999cuong

ban giup minh voi minh dung p990i imei la 359593002125996 minh thank truoc nha co gi gui cho minh wa nich dung9999cuong nhe

dung9999cuong

DragonBird Bỏ xa SkyFoce
Điều kiện : sent offline số imei+tên loại máy đang dùng (P1i hay p990i)+ số phone hoặc mình sẽ Reply lại nick mà các bạn nhắn cho mình khi có bản full
PS : ko post lên rum số imei hay request của các bạn (tại mình ko lên rum thường xuyên lắm ) nếu quá 1 tuần mà các bạn ko nhận đc xin hãy nhắn lại cho mình = chính nick mà đã nhắn cho mình lần trước ;;)
ban giup minh voi minh dung p990i imei la 359593002125996 minh thank truoc nha co gi gui cho minh wa nich dung9999cuong nhe

at007

DragonBird Bỏ xa SkyFoce

nói thật,bạn biết cách đăng kí thì giúp anh em có thể tự làm cho khỏe,chứ chơi cái trò "mỡ treo miệng mèo" tội cho anh em lắm.giống như chủ topic8-|

hackerqt

nói thật là các bạn ko đăng ký được bản full đâu nên mình mới giúp
Các bạn yêu cầu bản full của máy P990i sắp có bản full còn các bạn P1i chịu khó đợi thêm vài người yêu cầu nữa để mình đăng ký 1 lần luôn nhé
Ai dùng P1i cần bản full game thì nhanh nhanh pm cho mình nhé

thangzyx

Các bạn yêu cầu bản full của máy P990i sắp có bản full còn các bạn P1i chịu khó đợi thêm vài người yêu cầu nữa để mình đăng ký 1 lần luôn nhé

bạn ơi cho tôi xin môt bản gửi mail chả được
p990i imei 35959300-7357552 cám ơn nhiều

kiepdoden123

cho mình xin bản full cho P1i nhé 357033017031352 thanks trước nha

Status
Không mở trả lời sau này.