• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DragonBird UIQ30 bản Full 06/12

anhchay999

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi anhchay999
Game khá hay ... nhưng theo đánh giá của riêng mình ... thì không thể vượt qua Sky Force và Sky Force reloaded ... về mức độ khó , tính hấp dẫn của trò chơi ... DragonBird mạnh về giao diện, hình ảnh ... còn âm thanh và tính hấp dẫn của trò chơi chưa thuyết phục ( chưa đòi hỏi người chơi phải uyển chuyển , suy nghĩ nhiều , đưa ra phương pháp hợp lý trong lúc chơi )... đây là phiên bản v1.0 ... hy vọng trong tương lai sẽ sớm có version mới hoàn thiện, hấp dẫn hơn ...

Bản Sky Force mức độ khó nhất mình đã vượt qua, phiên bản reloaded mình đã đi qua mức medium một cách dễ dàng , mức hard khiến mình mất nhiều thời gian , chất " xám " để vượt qua ...( không nhớ chơi bao lâu để vượt qua ) ... mức độ khó được nâng lên đáng kể, đòi hỏi người chơi không chỉ chơi bằng tay mà còn bằng cái đầu ...

DragonBird đã khiến mình chơi gần 1 ngày ... cảnh 8 mình phải đi vài lần mới vượt qua ... nhưng khi vượt qua .. mình lại có cảm giác hụt hẫn , chưa muốn dừng lại ... có cảm giác chưa thuyết phục, chưa có đột phá trong cách chơi , chỉ là đơn thuần đi lại trong cảnh củ cho nhiều tiền rồi mua đồ chơi cho ngon lành rồi " hạ em " thôi ... ( cảm giác cá nhân )...

Mình có vài ý kiến , vì mình cũng nằm trong những tay chơi game " lì " nhất trên mobilegame ... thể loại rượt đuổi bắn máy bay ... ..

Nếu vậy bạn hãy thử trò ore explorer xem nó khó đến cỡ nào
Nếu vậy bạn hãy thử trò ore explorer xem nó khó đến cỡ nào

... trò này đâu phải thể loại rượt đuổi, bắn máy bay đâu bạn ...?! :D

korien

Bác dongxanh cho hỏi với, sao tôi down về nhưng không cài bản Full được, nó báo là Application can not be installed. Application is not a valid upgrade package. Có phải do tôi dùng bản demo nhưng chưa xóa triệt để không? Làm thế nào để xóa mấy cái này đi nhỉ, tôi đã format thẻ nhớ rồi cả master reset mà vẫn không được hic.

Máy tôi dùng là P1i

Son_Nguyen

link media fire chậm khủng khiếp khoảng 300byte gì gì ấy, bé hơn cả kb/s thông thường.hic, dl 1 file mà đợi gần cả tiếng đồng hồ, nản quá.

langthang0910

Ối, không download được :((
Not Found
The requested URL /caohieu88/Game/DragonBird_Full_by_smart_se&zg.zip was not found on this server.

Additionally, a 404 Not Found error was encountered while trying to use an ErrorDocument to handle the request.

--------------------------------------------------------------------------------

Apache/2.2.11 (Unix) mod_ssl/2.2.11 OpenSSL/0.9.8i DAV/2 mod_auth_passthrough/2.1 mod_bwlimited/1.4 FrontPage/5.0.2.2635 Server at www.pdaviet.123viet.net Port 80

saurom0611

thanks bạn nhiều nhiều luôn...mình chơi thử rùi nó hay lắm mà không phải bản full mới chơi tới bàn 2 nó không cho chơi nữa tức gần chếtX-(, nay có bản full mừng gần chết... :((. một lần nữa thanks bạn nhiều....