• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DragonBird UIQ30 bản Full 06/12

jackpham

Developer: U Mobile Game
Language: English
Management: Stylus
Description: DragonBird - an excellent shooter with a view from above, with outstanding 2D/3D graphics and high-quality music. This game is very similar to Sky Force, but what she concedes, but what it surpasses.

Features Dragon Bird:
-- Four types of aircraft technology, each of which has its own unique opportunities
-- 8 large locations
-- A variety of enemies
-- The more you destroy the enemy, the more you will have money to modernize its air-ship

DragonBird_Full_JackUIQ3
Mã:
http://www.mediafire.com/?odotq2okync
DragonBird_FullWeapon_JackUIQ3
Mã:
http://www.mediafire.com/?znm40z2y2ye

D-Link
Mã:
http://files.myopera.com/jackp1i/blog/DragonBird_Full_JackUIQ3.zip
http://files.myopera.com/jackp1i/blog/DragonBird_FullWeapon_JackUIQ3.zip

Chỉnh sửa cuối:

ngkhanhhoang

Posted via Mobile Device

Thế thì tốt quá. Để mình check lại. Lần sau sẽ dùng.

Phải nói là game này chơi quá đã. Già cả như mình mà còn ham. Mới dợt xong mấy cảnh :)

Người ta thường nói gừng càng già càng cay mà Dongxanh. Thanks for share. :)

smiler

Well-Known Member
TRÊN miedia em cũng có down đc xx đâu,mà mấy anh chỉ em cách post bài với,em có game xxx file sis rùi nè,chơi hay lém

bạn ăn nói phản cảm quá. nếu thấy sức kô đủ thj đừng có dùng. ai bắt bạn đâu mà bạn cố gắng rồi văng ra với A E ở đây

Posted via Mobile Device

Last edited by a moderator:

CongVoi

Super V.I.P
bạn ăn nói phản cảm quá. nếu thấy sức kô đủ thj đừng có dùng. ai bắt bạn đâu mà bạn cố gắng rồi văng ra với A E ở đây

Posted via Mobile Device

Bạn nhắc mình mới để ý thấy!!! Thx nhé

S

simkiller

Guest
Cám ơn các Bác nhiều lắm ! Game chơi rất hay, nhưng khó quá :|

themanh

Tiếc quá hôm nọ ngủ đè vào máy thế là hỏng màn hình rồi . Huhu . chờ mãi thế mà không được chơi

funnycool

Giúp mình với, mình đã cài game này vào ổ D rồi, sau đó mở chọn Stage 1 và nhấn Start thì máy báo lỗi " Application closed, Application: DragonBird, Reason Code: KERN-EXEC, Reason Number: 3" không biết có bác nào bị lỗi này không? Máy mình xài là P990i, có khi nào RAM ít quá chạy không nổi không các bác? Bác nào có cách giải quyết thì chỉ giúp mình nhé. Thanks!

CongVoi

Super V.I.P
Giúp mình với, mình đã cài game này vào ổ D rồi, sau đó mở chọn Stage 1 và nhấn Start thì máy báo lỗi " Application closed, Application: DragonBird, Reason Code: KERN-EXEC, Reason Number: 3" không biết có bác nào bị lỗi này không? Máy mình xài là P990i, có khi nào RAM ít quá chạy không nổi không các bác? Bác nào có cách giải quyết thì chỉ giúp mình nhé. Thanks!

Xoá đi cài lại nhé!!! Máy mình P990i chơi phá đảo từ hôm đầu tiên này :D

funnycool

Mình vừa xóa đi và cài lại rồi, nhưng vẫn bị lỗi đó CongVoi ạh, không biết là game này có bị conflict với những hack có trong máy không nữa!

CongVoi

Super V.I.P
Mình vừa xóa đi và cài lại rồi, nhưng vẫn bị lỗi đó CongVoi ạh, không biết là game này có bị conflict với những hack có trong máy không nữa!

Tất nhiên là chả liên quan gì cả rồi.Thế bạn đợi tí.Mình post cho cái bản này.Xem có cài đc ko nhé!! Là bản đã qua hết 8 cửa tha hồ mà mua máy :D

CongVoi

Super V.I.P
DragonBird Cr@cked FULL Weapon with SIS Installer

Mã:
http://123viet.net/pdaviet/congvoi/DragonBird-with-full-weapon.rar
User&Pass: PDAVIET

Chỉnh sửa cuối:

funnycool

Bác CongVoi xem lại link giúp mình nhé, mình mở link và nhập user và pass thì bị báo lỗi Not Found 404. Thanks.

flightleader

Tình hình là sáng nay dc bạn hacker_qt gửi cho bản full, mình mới down về, cám ơn bạn nhiều. Vào diễn đàn lại thấy bản full này nữa, tuy nhiên mình chưa down về được. Cám ơn mọi người :p.

anhchay999

Game khá hay ... nhưng theo đánh giá của riêng mình ... thì không thể vượt qua Sky Force và Sky Force reloaded ... về mức độ khó , tính hấp dẫn của trò chơi ... DragonBird mạnh về giao diện, hình ảnh ... còn âm thanh và tính hấp dẫn của trò chơi chưa thuyết phục ( chưa đòi hỏi người chơi phải uyển chuyển , suy nghĩ nhiều , đưa ra phương pháp hợp lý trong lúc chơi )... đây là phiên bản v1.0 ... hy vọng trong tương lai sẽ sớm có version mới hoàn thiện, hấp dẫn hơn ...

Bản Sky Force mức độ khó nhất mình đã vượt qua, phiên bản reloaded mình đã đi qua mức medium một cách dễ dàng , mức hard khiến mình mất nhiều thời gian , chất " xám " để vượt qua :D ...( không nhớ chơi bao lâu để vượt qua ) ... mức độ khó được nâng lên đáng kể, đòi hỏi người chơi không chỉ chơi bằng tay mà còn bằng cái đầu ...

DragonBird đã khiến mình chơi gần 1 ngày :D ... cảnh 8 mình phải đi vài lần mới vượt qua ... nhưng khi vượt qua .. mình lại có cảm giác hụt hẫn , chưa muốn dừng lại ... có cảm giác chưa thuyết phục, chưa có đột phá trong cách chơi , chỉ là đơn thuần đi lại trong cảnh củ cho nhiều tiền rồi mua đồ chơi cho ngon lành rồi " hạ em " thôi ... ( cảm giác cá nhân )...

Mình có vài ý kiến , vì mình cũng nằm trong những tay chơi game " lì " nhất trên mobilegame ... thể loại rượt đuổi bắn máy bay ... :D ..

ngocphan

Game khá hay ... nhưng theo đánh giá của riêng mình ... thì không thể vượt qua Sky Force và Sky Force reloaded ... về mức độ khó , tính hấp dẫn của trò chơi ... DragonBird mạnh về giao diện, hình ảnh ... còn âm thanh và tính hấp dẫn của trò chơi chưa thuyết phục ( chưa đòi hỏi người chơi phải uyển chuyển , suy nghĩ nhiều , đưa ra phương pháp hợp lý trong lúc chơi )... đây là phiên bản v1.0 ... hy vọng trong tương lai sẽ sớm có version mới hoàn thiện, hấp dẫn hơn ...

Bản Sky Force mức độ khó nhất mình đã vượt qua, phiên bản reloaded mình đã đi qua mức medium một cách dễ dàng , mức hard khiến mình mất nhiều thời gian , chất " xám " để vượt qua :D ...( không nhớ chơi bao lâu để vượt qua ) ... mức độ khó được nâng lên đáng kể, đòi hỏi người chơi không chỉ chơi bằng tay mà còn bằng cái đầu ...

DragonBird đã khiến mình chơi gần 1 ngày :D ... cảnh 8 mình phải đi vài lần mới vượt qua ... nhưng khi vượt qua .. mình lại có cảm giác hụt hẫn , chưa muốn dừng lại ... có cảm giác chưa thuyết phục, chưa có đột phá trong cách chơi , chỉ là đơn thuần đi lại trong cảnh củ cho nhiều tiền rồi mua đồ chơi cho ngon lành rồi " hạ em " thôi ... ( cảm giác cá nhân )...

Mình có vài ý kiến , vì mình cũng nằm trong những tay chơi game " lì " nhất trên mobilegame ... thể loại rượt đuổi bắn máy bay ... :D ..
Nếu vậy bạn hãy thử trò ore explorer xem nó khó đến cỡ nào

19toan74

chỉ cần bạn tạo 1 ac bên mediafire là bạn sẽ down dễ dàng thôi mà link vẫn tốt

19toan74

bạn nói đúng trò này kô thể so sánh được với skyforce vì quá dể và kô cần động não trò này thua hẳn intertella flame 3d