• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Driver USB cho Os mini! Help !!!

quangvu

Hi All,
Con O2 mini của Vũ khi cho connect với Win XP bằng USB thi nó bắt cài PocketPC SmartPhone Drive ! Mà Vũ tìm hoài kg thấy cái Driver này !
Bạn nào có hãy share cho Vũ nhá.
Thank !

YingYu

Hi All,
Con O2 mini của Vũ khi cho connect với Win XP bằng USB thi nó bắt cài PocketPC SmartPhone Drive ! Mà Vũ tìm hoài kg thấy cái Driver này !
Bạn nào có hãy share cho Vũ nhá.
Thank !

đâu cần đâu nhỉ, chĩ cần install microsoft active sync là có thể kết nối với máy tính rồi mà ... máy bạn đã cài soft chưa ?

YingYu tìm được cái này, nếu thích bạn cài vào xem sao, key tìm sau PC Mobile Drives

lần sau bạn post bài vào đúng theard nhé ... 02 mini thuộc Pocket Pc HTC magicain mà !!!

dkkd

mình cũng đang xài con O2 II,muốn kết nối với má tính như USB thì phải cài soft nào cho O2 hả mấy bác,em cũng tìm mãi mà ko thấy:( ,nếu dùng activeSync thì phải cài cái này trên máy tính và cũng thấy bất tiện,liệu có cách nào giúp cho O2 có thể kết nối trực tiếp với bất kì 1 máy tính nào ko vậy. Em cài 1 phần mềm có tên là card export nhưng ko hiểu sao cài trên O2 nó toàn báo là file cài này invalid pocket PC :(, một số file cài exe khác em cài cũng có thông báo thế này,mặc dù nhưng file này em đã từng cài đc trước đó, nhưng ko hiểu sao sau khi bị hard reset mất hết dữ liệu thì không cài lại đc. Em mới dùng nên chịu chẳng bít tại sao, bác nào bit giúp em với,hic