• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Drivers USB for W960/W950/P990/P1/M6

anhmatphales

Tại sao không chuyển sang File Transfer? Để chế độ Phone mode thì Window nào mà nhận dc?
Posted via Mobile Device

đúng là như vậy nhưng khi đổi cda bắt buộc bạn phải có driver thi pm XS++3 mới nhận ĐC DT , hoặc việc up lại fw cũng vậy , ko có driver hoac pc suite bạn ko thể up lại fw

Nguyen_Minh

File transfer thì chỉ kết nối với thẻ nhớ cơ. em muốn cài 1 app thì phải cài ở pc suite ấy. Còn nói như anh nokuan thì cái này là vô nghĩa à?
Posileted via Mobile Device

redipro

Ủa cái này là dùng để hổ trợ kết nối giữa dt và máy tính,có tác dụng chép dữ liệu wa lại nhanh hơn hả a VongVoi???

Nguyen_Minh

Ủa cái này là dùng để hổ trợ kết nối giữa dt và máy tính,có tác dụng chép dữ liệu wa lại nhanh hơn hả a VongVoi???

Ko anh ạ. Nó ko ảnh huởng gì đến tốc đọ chép dữ liệu

Posted via Mobile Device

hoangnghiadat

bạn ơi, sao mình cài PC suite xong , lúc connect chọn normal mode thì pC ko nhận fone , mình cài bản driver W950 của bạn thì nó báo error , ko set up được .
Mà cho hỏi sao mình chép nhạc với hình vào máy thông qua Fast Tranfer , sau đó rút dây zo fone thì không thấy các file đó đâu cả ?_?

NokuaN70

Well-Known Member
bạn đang sử dụng máy gì? khi copy nhạc và hình vào bạn copy vào thẻ hay bộ nhớ máy? Khi copy nhạc hay hình thì phải copy vô đúng thư mục thì mới dễ tìm.

Nguyen_Minh

bạn ơi, sao mình cài PC suite xong , lúc connect chọn normal mode thì pC ko nhận fone , mình cài bản driver W950 của bạn thì nó báo error , ko set up được .
Mà cho hỏi sao mình chép nhạc với hình vào máy thông qua Fast Tranfer , sau đó rút dây zo fone thì không thấy các file đó đâu cả ?_?

khi nối anh chọn how to connect rồi tiếp để nó tìm ấy. à, hoặc cái pc suite ấy ko đúng. tại hồi tr e cài cái bản gì có 13Mb. còn bản dùng đc những 64Mb kia

Posted via Mobile Device