• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đưa phim vào iPhone có tiếng nhưng không thấy hình

lamtanson

các bạn ơi mình sync fiml vào ip mải nhưng có tiếng kg có hình ành .máy tôi dùng là 3g 16g 2.2.1 xin cá bạn giúp đở thanks tôi đả conver fiml là mp4 nhung vẩn chỉ có tiếng

phongmos

100%tại lỗi conver bạn thử đuôi mpeg4 mov thử xem máy tôi chạy ngon luôn;)

hoangtieunhi

mình cũng bị y như bạn , hôm nay vừa conver bản HD của show thới trang Victoria Sceret sang MP4 ( MPG4 ) , xem ở máy tính thì ok nhưng mà khi syns vào IP thì chỉ ra màn mình nhòe nhòe trong khi đó tiếng vẫn ok , các định dạng MPG4 khác mình xem vẫn ok . Bác nào xem giúp e nó bị sao với

tam_kitty

mình cũng bị y như bạn , hôm nay vừa conver bản HD của show thới trang Victoria Sceret sang MP4 ( MPG4 ) , xem ở máy tính thì ok nhưng mà khi syns vào IP thì chỉ ra màn mình nhòe nhòe trong khi đó tiếng vẫn ok , các định dạng MPG4 khác mình xem vẫn ok . Bác nào xem giúp e nó bị sao với
bạn vào đây tải về giải nén ra đc hai chương trình cài vào máy vi tính sau đó thủ xem mình dùng chương trình này rất ok
http://www.mediafire.com/?zwivwnjqheg

lamtanson

tôi làm theo hướng dẩn down clip của bạn tinh_la_gi rồi dùng itune syn vào kết quả vẩn kg thấy hình chỉ có tiếng có cao thủ nào help me với

whitewinter

Mình cũng đã bị một lần. Đừng chuyển sang định dạng HD cho đuôi mp4. HÌnh như nó khác codec với định dạng của iphone thì phải. Cứ convert bình thường thôi.Hãy dùng phần mềm total conveter . Chúc vui:D

duyquehan

Trình Ipod của máy bạn bị đụng với 1 phần mềm nào đó chứ không phải lỗi do chuyển file đâu, sáng hôm nay máy tôi không bị, nhưng khi kết nối wifi cài 1 vài soft trên Cydia thì tất cả phim trong máy đều không có hinh chỉ có tiếng thôi, làm hoài không được nên tôi Restore lun roài. giờ chép phim lại chạy ok,

Chỉnh sửa cuối: