• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dùng HD2 thành Modem WiFi 7.2 mb/s, hoạt động tốt

meohp

hôm nay ở nhà tình cờ thử dung con hd2 xem có phát được wifi không thì thấy hd2 phát sóng rất khỏe , để điện thoại trên tầng 3 laptop để ở tầng trệt. mà vẫn chạy phe phé..vào wifi router sau đó nhấn star , mã măc định là 1234567890,.. ok

senshin

Vụ này biết lâu rồi.Nếu là gói cước 3g trước đây 12ngan/ngày hay 80 ngàn /tuần miễn phí dung lượng thì còn xài được.Nay dung lượng miễn phí bị giới hạn rồi xài chết tiền.Với lại mau hao pin lắm.

ancola66

Super V.I.P
Vụ này biết lâu rồi.Nếu là gói cước 3g trước đây 12ngan/ngày hay 80 ngàn /tuần miễn phí dung lượng thì còn xài được.Nay dung lượng miễn phí bị giới hạn rồi xài chết tiền.Với lại mau hao pin lắm.
Dùng Vinaphone 25K/Tháng dung lượng miễn phí 100Mb cũng OK đó chứ:-?

chucuoihp

Hiện đang sài 1 em sin mobifone lỗi free3G :p
Mỗi tội mạng 3G HP chuối quá thỉnh thoảng mới download lên được 250kbs/s còn đâu toàn 60 70kbs/s bọ :(

bocapdo11

Úi............. chơi 3g mà up đủ rom các bác nhà ta post thì ko quá 2 tháng cho em HD2 đi lấy tiền thanh toán cước mạng á.

senshin

Úi............. chơi 3g mà up đủ rom các bác nhà ta post thì ko quá 2 tháng cho em HD2 đi lấy tiền thanh toán cước mạng á.

Bác này chỉ được cái nói đúng.100mb/ngày còn tàm tạm chứ 100 Mb/tháng xài hết tháng bán luôn HD2

maiyeuemnn

Em thì không khoái cái vụ xài chùa tại vì như thế không gọi được, em xài CIAO của vietel 40k/ tháng free 300Mb, hết 300Mb soạn tin 3G Off/ rồi lại 3G On lại có tiếp 300Mb nữa, tính ra cứ thêm 10k được 300Mb => 1 tháng 60k là dùng 3G thoải con gà mái :D

LiveView

Nếu chưa muốn UPROM thì bác cài phần mềm này vô là OK. Máy mình đang xài rất tốt http://www.mediafire.com/?dq5furcvc6d6s1s

Ps : Cài xong Soft Reset lai cho chắc cú ( thói quen xài PC :) ). Vào Menu/All Settings/ Connections sẽ thấy Icon "Wifi Internet Sharing" là nó đóa ! :)
Bấm vào Icon & giữ lại ( hold) sẽ hiện lên bảng "Move to top" bấm vào đấy là Icon này sẽ được Copy ra Start Menu để sử dụng cho tiện.