• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dungeon Hunter 2 v1.0 (Hiệp Sĩ Rồng Game Khủng) ^^

buratino_d2t

o hiểu sao bác cứ thêm cái đuôi 001 với 002 đằng sau tên của app làm o thể cài được, o chỵ được chứ chưa nói là cài, nản thật!

danny_guan

o hiểu sao bác cứ thêm cái đuôi 001 với 002 đằng sau tên của app làm o thể cài được, o chỵ được chứ chưa nói là cài, nản thật!

Chắc bạn là ít vọc vi tính nên ko bít. Những file đó dc chia ra bởi file gốc bạn phải down về hết 3file rồi dùng chuơng trình để nối lại thành file gốc như ban đầu thì bạn mới cài dc. ^^

kimthanhvuktv

Rom này bị lỗi phần tiếng rồi ! Chơi game ko nghe thấy tiếng bước chân, chặt chém, thỉnh thoảng thì bị rống nhạc lên ù ù nghe sợ quá ! Dù sao cũng thax ! Đồ họa cải tiến quá đẹp ! Mong chờ mãi ! :))

nin1009

Rom này bị lỗi phần tiếng rồi ! Chơi game ko nghe thấy tiếng bước chân, chặt chém, thỉnh thoảng thì bị rống nhạc lên ù ù nghe sợ quá ! Dù sao cũng thax ! Đồ họa cải tiến quá đẹp ! Mong chờ mãi ! :))

uh! mình cũng gặp tình trạng giống bạn

fakahaka

games này ko có kén với 3G vì khi sync với itunes thì mình thấy ko có báo là ko tương thích nên các bạn vẫn còn cơ hội
chỉ có cái là vào là bị văng ra nên có khi là trong lúc down bị lỗi hoặc là quá trình cắt file bị lỗi cũng có nên kiếm bản down ổn định thử
hihi mình cũng như các bạn thôi đang kiếm nguồn down khác thử xem thế nào hi vọng là niềm tin nhé

ngao0809

THANKS
GAMES nay do hoa dep, tiec 1 chut 1 dang lam nhiem vu lv20 moi vao la bi vang ra, choi dang hay bay jo choi ko dc bun wa

sonbhn

em vào cái chỗ sa mạc mà đi từ darkwood vào ấy, cái hang ngay cửa vào, đi vào xong thấy màn hình tối om, thỉnh thoảng hiện lên lờ mờ loading...., bác nào bị như vậy ko? em down từ appstorevn

phaihandoi

Mình cũng bị như vậy , không biết bị lỗi gì nhỉ ? vậy mà trong hình ảnh của người post có đánh con trùm đó roài ,