• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DUNGEONS & HERO V1.0.5 (GAME HÀNH ĐỘNG)

T

TODAYCAUDAYA

Guest
Cái này không đổi được nút chơi trên o2s ốm đòn vì không có phím 1,2,3...
có ai có phần mềm đổi nút không cho mình với.

nhathuy

Cái này không đổi được nút chơi trên o2s ốm đòn vì không có phím 1,2,3...
có ai có phần mềm đổi nút không cho mình với.

Có 3 slot cho skill, 3 slot cho item, đều hỗ trợ cảm ứng cả mà bạn :-?

T

TODAYCAUDAYA

Guest
Híc em thử kiểu đó chơi không fê.chơi kỉu đó thì chơi trên win còn hơn bác ah`

T

TODAYCAUDAYA

Guest
Bàn phím qwerty của O2s có phím 123... mà bác.

Bạn có o2s không mà lại nói vậy ?
1,2,3... phải ấn thêm 1 nút fn mà >bó tay.

Last edited by a moderator:

BuuPhucCT

Well-Known Member
Game này chơi trên màn hình ngang của Eten M810 có bàn phím Full được k mấy pro?

J

JerryBC

Guest
trò này hay quá, chơi rất tuyệt. Nhưng mà làm gì có cảm ứng đâu nhỉ?

hoangkimma

bác nảo chơi nhân vật phủ thuy? lên lv40 rủi thỉ post phẩn game DNH trong bộ nhớ máy ơ? program nên hộ mỉnh cái.thank nhiểu nha:-?

Cuongk30

DUNGEONS & HERO V1.0.5
(GAME HÀNH ĐỘNG)

Thể loại game nhập vai, có các skill khá cool, game nhẹ, không gây năng máy và nhanh.
Hỗ trợ các loại màn hình, VGA, QVGA, HDH WM05 trở lên
Phiên bản download: 1.0.4
File cab cài đặt:
http://www.mediafire.com/?xl1bdcrwdqd

Phiên bản download: 1.0.5
File cab cài đặt:
http://www.mediafire.com/?fzz0ijmjy2j

.

Links 2 die rùi.. tớ down links1 thi ok..

redcat83

Con Neo của mình sao vào bản Status Selection nhưng kg mở đựoc kg biết máy mình có chơi đựoc kg? có bạn nào chỉ dùm mình thank's

xuandung11a2

Well-Known Member
Chơi game này thì O2 Steath chơi dễ dàng nhất,sau đó đến Touch Dual,xếp thứ 3 là Blue Angle.:)

hoangkimma

Con Neo của mình sao vào bản Status Selection nhưng kg mở đựoc kg biết máy mình có chơi đựoc kg? có bạn nào chỉ dùm mình thank's

thê? laọi game nảy neo chơi đc mả.mỉnh đã text thư? ok vả chơi nhân vật nữ bắn cung đến lever 50 rủi mả.hix sau đó up rom rết mất.tiếc wa' trởi=))

nhathuy

thê? laọi game nảy neo chơi đc mả.mỉnh đã text thư? ok vả chơi nhân vật nữ bắn cung đến lever 50 rủi mả.hix sau đó up rom rết mất.tiếc wa' trởi=))

Bạn nên cài ra thẻ nhớ vừa chơi vừa save lại. Có up lại Rom vẫn còn file save nên nó không mất đi đâu cả. Nếu không cài đc ra thẻ nhớ thì cài vô main rồi copy qua thẻ nhớ. Up Rom xong vẫn chơi đc mà không phải cài lại game.