• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Dưới 18+ Cấm Vào] G@mel0ft Sexy Poker Manga W950 J2ME

csm1210

may anh j oi lam on chi em cach cai dat voi em moi zo dien dan nen ko bik em dung w950i

CongVoi

Super V.I.P
may anh j oi lam on chi em cach cai dat voi em moi zo dien dan nen ko bik em dung w950i

Tải file rar ở trên về.Giải nén đc file jar.Bỏ file đó vào máy và cài đặt bình thường.Lần sau chú ý gõ TV có dấu nhé!!!

Lamborghini77

Thanks! Anh NokuaN70 cái nhá! Em bắt đấu thử đây! Em mới lớn chơi có sao ko vậy anh!!!=))

NokuaN70

Well-Known Member
Ở trang 1,2 có hướng dẫn sơ về cách chơi đó bạn.
Posted via Mobile Device

NokuaN70

Well-Known Member
Thùng là 1 xiên 5 cây, sảnh là cùng chất phải ko?

Thùng dc tính 5 con lẻ nhưng đồng chất, sảnh thì 5 con liên tục không cần đồng chất. Poker thực chất là Xì tố, khá đơn giản nếu như có làm bạn với bác thằng Bần >:)>:)>:)...

Posted via Mobile Device

Alex_chan_doi

Lột hết các em rồi, hehe. Trò này nếu muốn các em đặt đồ để lấy tiền đánh thì ko nên làm các em sợ, ko phải lúc nào cũng đặt 100$. Mình cứ đặt 50$, chứ đặt 100$ các em ý lại fold thì phí. Lúc nào bài ko có gì thì lại đặt 100$ để các em sợ mà fold là xong.