• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đuổi muỗi với pm Anti Mosquito 1.00

HHT2010

:D Đuổi muỗi với pm Anti Mosquito 1.00

Dạo nầy thấy bà con hăng say đuổi muỗi quá nên post thêm 1 pm đuổi muổi. Và không quên rằng điện thoại di động còn có chức năng tuyệt vời là đuổi muỗi. Muỗi là kẻ thù của nhân loại nên bằng mọi cách phải tiêu diệt nó kể cả bằng pp thủ công (bằng tay), hihihi… Không chấp nhận nhiều bạn gái có làn da xinh xắn mà bị chúng nó chích nổi mụt xấu đi (trong khi ta thích giống vậy mà … hổng được). Pm mềm nầy ít tốn pin hơn các pm khác.

Link down: http://www.box.net/shared/v7mnrer0uq423k0v8pbr (314KB)

HHT2010

hay lắm nhưng rất tiếc là có cái đuổi cho hay thôi c hứ có đuổi j được hả bác.

:)) Pm nầy đang hot trên mạng ấy. Rất nhiều người đang xài và khen lia lịa. KQ chi tiết thì phải chờ 1 chuyên gia viết 1 pm test nó :))

:D Riêng mình thì thấy hiệu quả tuyệt vời. Mấy bạn gái rất thích và nhờ "cài" lia lịa. Định giới thiệu cho bác Trunghuy90 tìm thêm bạn nữa đấy! :D

inuchisai_hn286

Có thật không? Đang định cài mà ngại quá. Trước đây xài 1 cái nhwng thấyk ăn thua.
Thử 1 phát xem thế nào!

HHT2010

Có thật không? Đang định cài mà ngại quá. Trước đây xài 1 cái nhwng thấyk ăn thua.
Thử 1 phát xem thế nào!

:)) Sao lại ngại? Pm nầy mình đánh giá là number one trong các pm mình sưu tầm được. Nó giúp ta giảm stress, tập tính kiên nhẫn và giúp ta galăng các bạn gái bằng cách "bắt muỗi" giùm cho họ ... :)) :)) :))

katasihuyenthoai

hix.nimber gì chứ.mình thề là mình mình đã chạy phần mêmd này và đưa máy cách con muỗi chừng 5 cm mà nó không bay.chắc đây là máy hút muỗi thì đúng hơn,chỉ có 1 cái flash làm sao đuôir muỗi đc chứ?dùng sis editor bung ra mà xem

HHT2010

hix.nimber gì chứ.mình thề là mình mình đã chạy phần mêmd này và đưa máy cách con muỗi chừng 5 cm mà nó không bay.chắc đây là máy hút muỗi thì đúng hơn,chỉ có 1 cái flash làm sao đuôir muỗi đc chứ?dùng sis editor bung ra mà xem

:)) Hèm! File Flash cũng là 1 ct đấy bác. Trong đó nó chứa 1 tập tin âm thanh (nhưng ghi lại ở tần số siêu âm mà muỗi nghe được nhưng khó chịu vì nhức đầu nó) được phát lập lại theo chu kỳ để đuổi muỗi chứ k đùa đâu.

:)) Có thể con muỗi bác thấy nó bị điếc siêu âm nhưng lại nghe được tiếng người ... :))

HHT2010

chà , đã test , tuy bật chương trình nhưng vẫn bị muỗi đốt là sao vậy bác ? @@

:)) Bác nên xem lại, thề trước vong linh ... con muỗi là mình xài có hiệu quả mờ! :)) Vả lại phải tâm linh 1 chút mới có kết quả. Trên mạng, người ta đang sốt về pm nầy. Chắc phải mở bình chọn xem thêm ý kiến của chị em thế nào nữa mới được. :D

Giờ nầy tớ vẫn chưa tắt đt mà vẫn để đuổi muỗi đấy!

HHT2010

Trui sao ma e ko thay tac dung j het do bat thi bat ma muoi chich thi cu chich.

:)) Hôm qua xem tivi nó bán cái đuổi muỗi nguyên tắc giống pm nầy giá 999.000Đ mà bự tổ bố và k tiện lợi như pm nầy đâu! :)) :)) :))

vipvanteo

:)) Hôm qua xem tivi nó bán cái đuổi muỗi nguyên tắc giống pm nầy giá 999.000Đ mà bự tổ bố và k tiện lợi như pm nầy đâu! :)) :)) :))

kía đó mua 1 tặng 1 đó bác kêu bằng pets reject

ayetm

Không hiểu sao khi chạy nó báo: " không đủ bộ nhớ để chạy tập tin" với "file flash 7 lỗi".
Mà bật rồi đưa gần 1 con muỗi cả phút mà chả ăn thua gì =)))))

HHT2010

Không hiểu sao khi chạy nó báo: " không đủ bộ nhớ để chạy tập tin" với "file flash 7 lỗi".
Mà bật rồi đưa gần 1 con muỗi cả phút mà chả ăn thua gì =)))))

:)) Do máy của bác bị ct gì nó chiếm ram thường trú rùi chứ ct nầy đâu có chạy nền, nếu cần thì cài lại đi ...
:)) Như vậy nó là muỗi đực rùi, nó k còn sức để chích bác đâu mà lo :D

ayetm

:)) Do máy của bác bị ct gì nó chiếm ram thường trú rùi chứ ct nầy đâu có chạy nền, nếu cần thì cài lại đi ...
:)) Như vậy nó là muỗi đực rùi, nó k còn sức để chích bác đâu mà lo :D

Thế là muốn chạy kái này phải tắt các chương trình khác à bác ? Ram trống còn vô khối mà ?

Nó đốt chứ nó không chích :))

nhocjack

Chẳng có hiệu quả , chắc phải cầm cả máy để đập muỗi mới có tác dụng

vipvanteo

anh em nên kiếm pm insect killer
đã test pm này pm này nó ko phát ra tiếng
ko thễ bằng insect killer dc
đính chính tý: cài cái anti moquito trên android thì có tiếng
trân 60v3 thì no có cái file âm thanh *.acc mở cái file này thì mới duoi muoi dc

HHT2010

:D Sao vậy! Hay bạn bắt con muỗi đó gửi mình test xem làm gì mà lì lợm thế ... :))
anh em nên kiếm pm insect killer
đã test pm này pm này nó ko phát ra tiếng
ko thễ bằng insect killer dc
đính chính tý: cài cái anti moquito trên android thì có tiếng
trân 60v3 thì no có cái file âm thanh *.acc mở cái file này thì mới duoi muoi dc
:D Cài vào ổ C theo khuyến cáo và có 2 file là antimosquito.swf và repeller.acc. File swf là file thực thi file acc phát siêu âm. Đây là ct hoàn hảo chứ k đùa đâu. Siêu âm tai mình đâu nghe được mà bác đòi nghe. :)) Phải bắt mấy con muỗi cho nó nghe mới biết chứ ...

vipvanteo

:D Sao vậy! Hay bạn bắt con muỗi đó gửi mình test xem làm gì mà lì lợm thế ... :))

:D Cài vào ổ C theo khuyến cáo và có 2 file là antimosquito.swf và repeller.acc. File swf là file thực thi file acc phát siêu âm. Đây là ct hoàn hảo chứ k đùa đâu. Siêu âm tai mình đâu nghe được mà bác đòi nghe. :)) Phải bắt mấy con muỗi cho nó nghe mới biết chứ ...

theo mình thấy thì cái này phát ra âm thanh ở tần số cao(hight defenden)
chứ ko fai siêu âm vẫn nghe dc bằng tai thường mình cài trên cái sámung galãy ace phát ra tiếng muk. anh em nào xài android vào maket mà seach.