• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DUOMI 2.X - TRÌNH NGHE NHẠC CHUYÊN NGHIỆP, ĐA NĂNG

gakho209

Trình nghe nhạc cho S60V5 hiện nay thực sự là rất phong phú, nhưng nó sẽ còn đa dạng hơn nếu bạn có trong tay phần mềm nghe nhạc Dumi, phiên bản dành cho s60v5. Phần mềm này dành cho s60v3 đã khá lâu rồi nhưng mới phát triển cho s60v5 gần đây thôi.

---> Sơ lược các tính năng:
- Chức năng phong phú đa dạng: hiện hình album, lyrics, tùy chỉnh Equalizer, Environment, hẹn giờ tắt,
- Giao diện và cảm ứng khá tốt.
- Đồng bộ danh sách nhạc với server và có thể wifi để tải vô tư
- Chọn hình nền cho trình chơi nhạc bằng các hình trong gallery.
- ĐẶC BIỆT CHƯƠNG TRÌNH CHƠI TỐT ĐỊNH DẠNG .FLAC (từ nay nghe nhạc chất lượng cao vô tư mà ko phải cài thêm gì cả nhé:D)
- Cần đăng ký (đơn giản) và đăng nhập mới vào được, nhưng chỉ cần đăng nhập lần đầu sử dụng. Bạn có thể nhanh chóng chuyển về offline bằng cách nhấn vào icon ở góc trái-trên màn hình.
-v.v... còn nhiều thứ để khám phá, các bạn...tự khám nhé =D>

Hình ảnh trên máy 5800 của mình:

Và phần quan trọng nhất nè: ;;)
;;) Link tải bản Duomi 2.0 - English: http://www.mediafire.com/?v1btx54x1j4ye64
;;) Link tải bản Duomi 2.1 - Chinese: http://www.mediafire.com/?sn6e33ni43s9yb9

Các chuyên gia Việt hóa và Eng hóa đâu, ra tay đi.:D

Không đính kèm được, tức quá đi :ar!

gakho209

Tính Vi bản 2.0 En nhưng mà thấy ngôn ngữ của nó còn lộn xộn Viet Trung Nga tùm lum nên không dịch luôn.
Vả lại đã có bản 2.1 rồi, đợi pác nào biết tiếng khựa Vi luôn vậy :D

gakho209

khác jk` TTpot đâu ? thank chủ thớt nhé

Khác chỗ đọc đuôi .Flac :D (còn hay không thì đợi mọi người cho ý kiến)
Quên, còn chỗ thay hình nền nữa.:D

Chỉnh sửa cuối:

kaise

làm thế nào đăng kí dc use đây bác.cài bản 2.0 vào mà lẫn lộn cả 3 ngôn ngữ,nổ hết đom đóm mắt

Dragon459

Manager
đăng kí dễ mà.ngay trong mục đầu lúc vào chương trình có giao diện có 2 mục ấy.cứ gõ user vs pass xong reg là nó tự reg và login luôn

kaise

ùi.em đăng kí được rồi.cái này hình như quét nhạc không có chế độ chọn folder thì phải.em có mục nhạc 400 bài.thế m à nó scan cả mục nhạc chuông midi lên tới hơn 1000 bài

JohnyNguyen

Tính Vi bản 2.0 En nhưng mà thấy ngôn ngữ của nó còn lộn xộn Viet Trung Nga tùm lum nên không dịch luôn.
Vả lại đã có bản 2.1 rồi, đợi pác nào biết tiếng khựa Vi luôn vậy :D
:| Tiếng ling tung thế thì e chịu thui :( hic,biết tý Ăng lê,tý Pháp phởn ... ko chơi với Tàu khựa và Nga ngố đâu :|
vi đi anh jonhny!!;;)
Viết sai tên rồi nhé :p =))=))=))

boy_online01

Thế khoản skin sờ kiếc thế nào hả bác? Có nhiều ko ak? Em chỉ thích mỗi cái đó thui. Hôm qua dùng thử PowerMP3 mà đã yêu em nó mất òy, skin thôi rồi lun :D.
Chủ đề đang H.O.T nha
Hiện tại có 11 người xem chủ đề này (8 thành viên và 3 khách)
boy_online01 chipheoc6 dathat gakho209 kaise kelangthang_vt phamtiendt1982 salsav3i

JohnyNguyen

Thế khoản skin sờ kiếc thế nào hả bác? Có nhiều ko ak? Em chỉ thích mỗi cái đó thui. Hôm qua dùng thử PowerMP3 mà đã yêu em nó mất òy, skin thôi rồi lun :D.
Chủ đề đang H.O.T nha
Hiện tại có 11 người xem chủ đề này (8 thành viên và 3 khách)
boy_online01 chipheoc6 dathat gakho209 kaise kelangthang_vt phamtiendt1982 salsav3i
Hiện trong file cài đã có 3skin mặc định : skin là 1 tập tin ảnh .mbm và .xml :-?
A gà đã thử mở ra xem mbm chưa :-/ e mở nhưng ko xem được có gì bên trong cả :|
boy đã ....yêu Power mp3 rồi àh P >:) cái đấy bản newest là bao nhiêu rồi vậy :-/

boy_online01

Hiện trong file cài đã có 3skin mặc định : skin là 1 tập tin ảnh .mbm và .xml :-?
boy đã ....yêu Power mp3 rồi àh P >:) cái đấy bản newest là bao nhiêu rồi vậy :-/

Chính xác là 1.17 ạ, có một bản mod của Leó 28 skin ông ý tự đặt là 1.18 :(. Nhưng cái đó giờ MobiFactor ko phát triển nữa rùi, nhưng skin thì nhiều ko thua gì TTPod 3.x, mà skin nó làm cũng dễ, chỉ gồm file png với xml thui ak.
Chủ đề đan C.O.O.L nha
Hiện tại có 11 người xem chủ đề này (7 thành viên và 4 khách)
boy_online01 bathanhpro2508 chipheoc6 dathat kaise kelangthang_vt ngoanrazor

gakho209

Phần mềm ko cho phép chọn skin (chỉ chọn hình nền). Các skin em nói là skin từng phần của nó (chứ ko phải nhiều skin. Nếu thực hiện chỉnh sửa có khả năng sửa được toàn bộ (nhưng không cho phép đổi skin). Em ko thấy gì bên trong .mbm là vì nó nằm trong thư mục tiếng khựa, đổi tên thư mục đó là thấy...1 đống :D.

Power mp3 thì nói gì nữa, nổi tiếng từ lâu rồi. So nó với TTpod thì giống như so OperaMini và UCweb zậy đó. Cái nào cũng hay. Nhưng vọc là chính còn xài thì chỉ một thôi. Mình thì TTpod và Operamini :D

gakho209

Chính xác là 1.17 ạ, có một bản mod của Leó 28 skin ông ý tự đặt là 1.18 :(. Nhưng cái đó giờ MobiFactor ko phát triển nữa rùi, nhưng skin thì nhiều ko thua gì TTPod 3.x, mà skin nó làm cũng dễ, chỉ gồm file png với xml thui ak.
Chủ đề đan C.O.O.L nha

Gakho ít khi post topic không hot lắm pác à. :)):)):))

JohnyNguyen

Gakho ít khi post topic không hot lắm pác à. :)):)):))

nổ quá đấy sếp :p=)) há há,sếp có link bản v2.00 óc ri gin tiếng Tàu khựa thì mang cho e,e thử vọc coi sao ;;)=))
P/s a lâu lâu mới thả bom 1 phát,hnay e ...chán đời :| thả bom PDA rồi đấy :))=)) cả v3,v5,S^3 và cả bên VH :))=))

gakho209

:-/
nổ quá đấy sếp :p=)) há há,sếp có link bản v2.00 óc ri gin tiếng Tàu khựa thì mang cho e,e thử vọc coi sao ;;)=))
P/s a lâu lâu mới thả bom 1 phát,hnay e ...chán đời :| thả bom PDA rồi đấy :))=)) cả v3,v5,S^3 và cả bên VH :))=))

Thì bản 2.1 khựa đó, sao lại phải 2.0.

tuanvu202

Chủ đề đan C.O.O.L nha

bác cho e xin mấy cái skin power mp3 dc hem hjhj chủ thớt thông cảm nhé. Pm hay lắm. TK