• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DUOMI 2.X - TRÌNH NGHE NHẠC CHUYÊN NGHIỆP, ĐA NĂNG

tuanvu202

E mạn phép nhận xét pm này nha.
Các tính năng thì tương đối good, cảm ứng không dc mượt lắm. Nản 2.0 có 1 lỗi là khi vào cài đặt các mục thì bị out. Ở chế độ lời nhạc ấn vô hình mũi tên cũng out lun. Mong các bác vi bản 2.1 chắc sẽ khắc phục dc

Htth88

Đúng rùi. Cảm ứng hơi chán. Mình vào chỉnh tần số kéo mãi ko chọn được bass. Nhưng giao diện và chất lượng nghe khá tốt. hi

JohnyNguyen

bạn nào việt hóa di nhìn cái nay đẹp quá ah thank trước nha hi

Hic,nhìn đống string của nó mà ngán ngẩm :| cũng ko nhiều,chỉ có tầm 1000 strung thui,nếu toàn Ăng lê thì ko sao,đây lại còn Ăng lê 1 vài trăm,tàu khựa vài trăm,số còn lại là nga ngố :| hic,bó chiếu,đang nhờ người làm bản đẹp v2.10,mong sẽ được :( ko có hi vọng nhiều đâu,dạo này a Kiên bân chuyện rồi :(

winner2011

play dc FLAC luôn àh :))
dù FLAC hay MP3 thì wa cái loa củ chuối của s60v5 thì cũng như nhau cả thôi :))

tuanvu202

Loa diện thoại thì con nào chả như nhau. Mình thì sắm thêm qủa loa mini về kích lên nghe cũng ngon lắm hờ hờ bass trere đầy đủ

thainguu

cảm nhận và đánh giá của em về trình nghe nhạc này:

- Về độ ổn định: chưa thật sự ổn định, lướt khá giật, chạy khá nặng máy, tuy nhiên ko chiếm nhiều RAM lắm. Nói chung nó chỉ mới phiên bản 2.0 nên chưa đc sự ổn định mượt mà như TTPOD đã lên 4.30 đc.
- Về người dịch: người dịch phần mềm này ra tiếng Anh củ chuối kinh dị, có một số phần thì còn tiếng Nga, số tàu khựa, số tiếng Anh :D
- Về chất lượng âm thanh - cái này quan trọng đây:

Nguồn phát của em là một em cùi Nokia 5233 đã đc cập nhật audio code của 5800, một tai nghe SoundMagic PL11 chính hãng, và người thẩm định hơi khó tính về âm nhạc :))

Kết quả: Doumi cho chất âm thiên tối, âm trầm nhiều hơn so với TTPOD thiên sáng. Bass trên Doumi mạnh mẽ hơn, có lực hơn TTPOD, tuy nhiên âm cao ko được phê như TTPOD. Tai PL11 thì chuyên basshead nên nếu dùng với TTPOD sẽ cho kết quả hài lòng hơn, Doumi dùng với PL11 cho cảm giác hơi lùng bùng. :D

hoangls

Bạn có bản cập nhật audio code của 5800 cho mình xin một bản, không biết chất lượng âm thanh có cải thiện hơn không bạn ?

thainguu

Bạn có bản cập nhật audio code của 5800 cho mình xin một bản, không biết chất lượng âm thanh có cải thiện hơn không bạn ?

có chứ, chất lượng âm thanh cải thiện nhiều, nếu bạn dùng các CFW của một số cooker trên Forum thì đã có sẵn codec âm thanh của 5800. Mình đang dùng Anonymous của Duy Thanh. :D

tuanvu202

Nếu nói về chất lượng âm thanh thì trình mặc định of máy vẫn là nhất. Ttpod vs cái này chỉ dc cái nhiều tính năng thôi. Loè gà khi bán máy hehe

nghiacbg

Nếu nói về chất lượng âm thanh thì trình mặc định of máy vẫn là nhất. Ttpod vs cái này chỉ dc cái nhiều tính năng thôi. Loè gà khi bán máy hehe

Mặc định nghe làm sao hay bằng TTPOD được