• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Duyệt web cực nhanh với Skyfire (09/10 - trag 32)

Status
Không mở trả lời sau này.

hiep277

phần mềm này xem qua wifi thì tuyệt lắm nhưng xem qua gprs thì hay bi giựt và rất tốn tiền bịmaf sài qua gprs thì tốt nhất dùng bộ trọn gói gprs nếu không thì chẳng khác gì đốt tiền

MinhThang

Manager
phần mềm này xem qua wifi thì tuyệt lắm nhưng xem qua gprs thì hay bi giựt và rất tốn tiền bịmaf sài qua gprs thì tốt nhất dùng bộ trọn gói gprs nếu không thì chẳng khác gì đốt tiền

Tùy Kênh thôi bạn, mình xem phim nó cũng giật như điên đây, xem bằng wifi luôn đó.

linhcom149

Bữa coi đám tang MJ jackson đến 1 2 h đêm bằng Skyfire chứ đâu =)) , xài gói D300 của VT , cứ thế màk rửa mắt các bác ạ =))

teu_teu

Mấy bác chỉ sự cố này cho em với em dốt lắm . Khi em vào skyfire no báo là "Memory Low. please close some applications and try again " co lúc nó không báo mà tự out . em tìm đủ mọi cách mà không khắc phục đc Bác nào biết chi em với. Cảm ơn

lephunghien

Mấy bác chỉ sự cố này cho em với em dốt lắm . Khi em vào skyfire no báo là "Memory Low. please close some applications and try again " co lúc nó không báo mà tự out . em tìm đủ mọi cách mà không khắc phục đc Bác nào biết chi em với. Cảm ơn

Cái skyfire này ngốn bộ nhớ lắm bạn ạ.mấy máy như n73,n92 thì không nên xài

0938399557

Có bạn nào biết cách down ở trang media ko chỉ giúp mình với.Mỗi lần mình down nó báo lỗi ko à.Biết ơn rất nhiều.

teu_teu

Àh máy của mình N91 có wifi mình muốn xem phim hoặc nghe nhạc trực tuyến bằng wifi chỉ có skyfire thì được thôi nhưng nó báo lỗi "Memory Low. please close some applications and try again " chán . còn pm youtube thì báo lỗi "Menu : Feature not supported " nên kô có pm nào nào xem đc .Bác nào pro chỉ dùm em nhá em xin cám ơn

Caominh171

Àh máy của mình N91 có wifi mình muốn xem phim hoặc nghe nhạc trực tuyến bằng wifi chỉ có skyfire thì được thôi nhưng nó báo lỗi "Memory Low. please close some applications and try again " chán . còn pm youtube thì báo lỗi "Menu : Feature not supported " nên kô có pm nào nào xem đc .Bác nào pro chỉ dùm em nhá em xin cám ơn

Lỗi thứ 1: có thể do N91 ram yếu
Lỗi thứ 2: có thể ko tương thích với máy N91

0938399557

Chỉnh sửa gì thế bác ? Phần setting của pm hay ntn ah ?
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device

của PM đó bạn.ví dụ như chỉnh sửa cách xem trang wed của các PM # như là nạp tất cả nội dung hay chỉ văn bản thôi. Còn về PM này khi vào setting thì chỉ có xoá cookie với lịch sử ko hà

Nynk_102

Posted via Mobile Device
của PM đó bạn.ví dụ như chỉnh sửa cách xem trang wed của các PM # như là nạp tất cả nội dung hay chỉ văn bản thôi. Còn về PM này khi vào setting thì chỉ có xoá cookie với lịch sử ko hà
Ah , thế thì cái này ko chỉnh dc như ý bác nói rùi. Ctrình này nó load hết như trên pc luôn ah, nó hỗ trợ flash player để xem phim , nghe nhạc trực tuyến mà. Trình này hay nhưng đc cái ko cho chỉnh chế độ duyệt những khi mình muốn
Posted via Mobile Device

steven86

cái này chạy chậm mà, mình dung e66 chay opera mini 5 còn nhanh hơn. Nhưng dù sao cũng thanks bạn nhiều...

MAN16678

MÌNH KHÔNG LOAD ĐƯỢC.

CHẮC HOST CÓ VẤN ĐỀ, MỜI BẠN UP THÊM LINKS KHÁC ĐỂ ANH EM THƯỞNG THỨC

XIN CÁM ON, ĐA TA NHIỀU

manhtu

bản mới nhất là 1.10(13041), nhưng cài xong vào Skyfire thì nó bắt Accept và ấn mãi chẳng thấy nhúc nhích gì cả, vào trang chủ cũng ko đăng ký được

s12345

Hôm qua dùng Skyfire vao facebook bang tài khoan yahoo , sáng nay vào yahoo không duoc nua ? Huhu , không le~ Skyfire ...
Posted via Mobile Device

Mr_Tommy

Trình duyệt này hình như ko ổn. Có ưu điểm xem + nghe online thì giật ko nghe nổi. Chữ nhỏ ko xem đc gì mà zoom lên lại nhòe. Nó mà khắc phục đc chắc quá ngon luôn
Posted via Mobile Device

i_love_baby387

Skyfire v.1.1.0.13041 S60v3 SymbianOS9.x Signed Free mobile browser

Bản cập nhật cho các bác

Trình duyệt này hình như ko ổn. Có ưu điểm xem + nghe online thì giật ko nghe nổi. Chữ nhỏ ko xem đc gì mà zoom lên lại nhòe. Nó mà khắc phục đc chắc quá ngon luôn
Posted via Mobile Device

Chắc do mạng bác ơi, mình xem có vấn đề gì đâu.

Status
Không mở trả lời sau này.