• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Duyệt web cực nhanh với Skyfire (09/10 - trag 32)

Status
Không mở trả lời sau này.

Trungls

Bản này chạy khá tốt. Đã fix lại một số lỗi nên chạy khá mượt. Bạn cứ yên tâm xài nhé.

Do nhìu bạn yêu cầu nên mình up trực tiếp bản v1.0.11819 lên 4rum luôn:

Vừa down về dùng. Tính lên bằng Skyfire để cám ơn hai bác. Vào gần đến nơi ra kiểm tra tài khoản hãi hùng quá đành về Opera cám ơn miệng :D.

Chú này mà xài trên wifi thì tuyệt ghê. Chứ trên gprs mà đùa giỡn thì còn nước ăn mày. Không dám như chủ topic bye bye Opera đâu :D.

Xin hỏi các bạn một câu là Skyfire có thể tắt chức năng load ảnh không? Bởi vì đây là thành phần tốn tiền và gây chậm nhất. Xin cảm ơn.

Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Vừa down về dùng. Tính lên bằng Skyfire để cám ơn hai bác. Vào gần đến nơi ra kiểm tra tài khoản hãi hùng quá đành về Opera cám ơn miệng :D.

Chú này mà xài trên wifi thì tuyệt ghê. Chứ trên gprs mà đùa giỡn thì còn nước ăn mày. Không dám như chủ topic bye bye Opera đâu :D.

Xin hỏi các bạn một câu là Skyfire có thể tắt chức năng load ảnh không? Bởi vì đây là thành phần tốn tiền và gây chậm nhất. Xin cảm ơn.

Posted via Mobile Device

Cái này chỉ nên xài cho Wifi miễn phí. Còn xài GPRS thì nghèo chứ k chơi đâu. Mình đã có cách kiểm soát dung lượng sử dụng GPRS rồi. Bạn theo link này về xài thử xem sao:
http://pdaviet.net/showthread.php?t=58487

Trungls

Cái này chỉ nên xài cho Wifi miễn phí. Còn xài GPRS thì nghèo chứ k chơi đâu. Mình đã có cách kiểm soát dung lượng sử dụng GPRS rồi. Bạn theo link này về xài thử xem sao:
http://pdaviet.net/showthread.php?t=58487

Cám ơn bác đã giới thiệu. Nhưng mình cảm thấy ko cần thiết đối với mình. Vì mình tính mỗi tháng xài hết khoảng 1 sim Viettel 50 ngàn với gói cước d25 nên kiểm soát đc dung lượng.

Chỉ tiếc rằng Skyfire thiếu chức năng duyệt web kiểu mobile và tắt load ảnh. Mà forum mình có hỗ trợ duyệt trên đt thoại.

Posted via Mobile Device

cupidbaby

Không hiểu sao mình duyệt web bằng cái này rất chậm.Vào trang vtc xem thì giật kinh khủng, không thể xem được đành phải thoát ra.Mình dùng gprs trọn gói của vina.:|

tuancauchui

hướng dẫn em down load với ạ!hic!em dùng trình này xem ok nhưng ko biết down pim bằng nút nào

babyboyluan

sao mình không thấy chỗ đăng kí làm thành viên zậy bạn ơi,pro nào có mail đăng kí rùi cho mih` sài chung zới huhu mún sài quá

zodanh2102

Theo mình nghĩ phần mền này phải có >30Mb RAM thì mới chạy ổn được. Thấp quá chạy chán lắm ( Mà RAM ít thì PM nào cũng vậy).

BuuPhucCT

Well-Known Member
Theo mình nghĩ phần mền này phải có >30Mb RAM thì mới chạy ổn được. Thấp quá chạy chán lắm ( Mà RAM ít thì PM nào cũng vậy).

Bạn xài máy nào mà Ram ít vậy. Chứ mình xài E71 cài hơn 50 PM và games mà RAM không bao giờ xuống dưới 70MB cả.:D
Bạn nên xài thêm PM giúp giải phóng Ram và tắt bớt 1 số ứng dụng chạy ngầm.

candy4687

hix..mình dùng e71..mình cài Skyfire ồy..mình down thẳng lun (Option 3 í)
tại chả hỉu số điện thoại ở Mỹ j` cả ><
nhưng mà chậm lém..chả xem đc.
giúp mình với ><
thanx nhìu nhìu

ht6868

thỉnh thoảng xem =gprs thui chứ dùng gprs để coi video tốn dã man. hum nọ thấy có người post bản sky mới nhất mà ko bít đâu rùi nhỉ? ai có pót lên cho mình với=D>

quocthanhjs

thỉnh thoảng xem =gprs thui chứ dùng gprs để coi video tốn dã man. hum nọ thấy có người post bản sky mới nhất mà ko bít đâu rùi nhỉ? ai có pót lên cho mình với=D>
bạn vào trang web get.skyfire.com tải về nha. ở đó cập nhật bản mới nhất đó.

hurryghost

Bạn xài máy nào mà Ram ít vậy. Chứ mình xài E71 cài hơn 50 PM và games mà RAM không bao giờ xuống dưới 70MB cả.:D
Bạn nên xài thêm PM giúp giải phóng Ram và tắt bớt 1 số ứng dụng chạy ngầm.

Posted via Mobile Device
Em dùng N73,max RAM là 20,6 Mb, vô sky fire rât khó, lém lúc restart máy liên tuc. Bó tay vói N73, RAM nhu cút. Máy anh Ram128MB a? Vô tu

Status
Không mở trả lời sau này.