• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DVD Tổng hợp S60 5th (Apps, Games, Themes ...) cho NOKIA 5800XM, N97

Kojiro

Super V.I.P
Sao bác không ghi ra DVD rồi ae ghé mua đc kô ? Down mấy G rồi burn ra đĩa nữa hic hic hic. THANK

Down xong là có tất cả các file bạn cần mà, bung ra đĩa làm chi cho mệt nếu chỉ mình bạn dùng :)

@JackPham: Cảm ơn anh Duy nhé! Hôm nay em mới biết là có topic này, quá kì công!

jackpham

Down xong là có tất cả các file bạn cần mà, bung ra đĩa làm chi cho mệt nếu chỉ mình bạn dùng :)

@JackPham: Cảm ơn anh Duy nhé! Hôm nay em mới biết là có topic này, quá kì công!

E bỏ đi lâu quá mà. A muon thiet ke thành đĩa DVD web ,tổng hợp luôn các bài viết hay trên forum nhưng trình độ hạn chế. Nên làm tạm DVD này cho ace sử dụng! Mong có ace nào chung sức làm web DVD này hay hơn nữa.
@nếu các bạn ko burn ra DVD có thể dùng pm UltraISO để giải nén file NERO nhé!

Posted via Mobile Device

ninja1

Cảm ơn bạn,chắc bạn mất thời gian dữ há(mình đã nhấn nút thanhks)

your_rules

Nếu burn ra disk dvd thì bạn dùng chuơng trình nào cũng được, đâu nhất thiết phải nero ( nero cần phải có key nữa), lên google search 1 chuơng trình burn disk nào đó về chọn chế độ burn bằng data dvd, add hết dữ liệu và và burn thui