• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DzSoftware SettingBar v2.0.2 full usigned S60V5

Jay_Chou

Active Member
đây là của bản v2.00(1) ddt243 post ngày 28/11.

đây là bản v2.00(2)

Cùng là 1 ngày 24/11/2011

Dragon459

Manager
ặc.thế thì nói sao về cái mình check bên #17 đây :-?. :))
chả nhẽ bản mua trên ovi và bản hieuna post là khác nhau :))

blackpetal

Có ai bị giống mình không nhỉ: ở menu thì vuốt vuốt ngon lành,cứ ở hs mà vuốt cái là bị đứng hình àh.~X(

huaminhquan

Bạn thử cài vào bộ nhớ máy xem. Mình cũng gặp lỗi thế và cài lại vào bộ nhớ mày lại ok

Bác phải vào bật nó lên và chọn chỗ các ứng dụng đánh dấu hết thì nó sẽ hiện mọi lúc mọi nơi luôn !

hdgv

Không biết vì sao mà thanh trượt để thay đổi độ sáng màn hình không có tác dụng! không biết có phải do đụng với brightnessControl không nữa.

YinYang

Active Member
Không biết vì sao mà thanh trượt để thay đổi độ sáng màn hình không có tác dụng! không biết có phải do đụng với brightnessControl không nữa.
Nếu bạn nghĩ bị xung đột thì bạn thử gỡ brightness Control và chỉ dùng SettingBar thôi xem thế nào

hdgv

theo kinh nghiệm cá nhân: sau khi điều chỉnh các tùy chọn trong cài đặt xong thì phải restart máy lại mới vuốt được!

hchanh

Cái này dùng với topbar thì sao nhỉ? ^^
Topbar từ trên xuống còn cái này từ dưới lên, chắc vui phải biết