• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

E63 (RM-437) FW 510.21.010

traicauhd

Có phiên bản mới nè:

hunglove1

đã có fw 510 rồi sao nhanh thế nhỉ có cả tiếng việt luôn rồi hả chủ thớt.đã test thử fw mới này chưa ý kiến của bạn ra sao

yumikenshi

fw nay chưa hack bằng hello dc rùi.cũng k có j mới mẻ.mình mới up cảm nhận thì cũng giống fw500

newton8791

ua, sao e nge ben tinhte noi la dung hello ox 2.03 van hack bt dc ma bac! Phai chac chan hack dc moi dam up! (sr, onl = dt nen k viet co dau dc)

newton8791

Bạn xem lại xem thử đi. sáng nay mình mới up firmware lên thấy vẫn hack bằng hello ox 2.03 mà!

yumikenshi

vậy ah.mình hack bằng cách hack nhanh rồi.k test đc nữa.chắc có lẽ máy mình format rồi lên k hack bằng hello đc.

newton8791

bạn up được mấy hôm rồi ý kiến như thế nào

Tình hình là sau khi up mình thấy máy chạy rất mượt, load nhạc và film khá nhanh. Trình realplayer của máy đã cải tiến hơn( trc đây load những film nặng thì chỉ có tiếng không có hình) nói chung là nên up lên bạn ah( ngày trc mình up lên 501 k có tiếng việt nên h fải up lại) riêng về pin thì mình chưa test nhưng cảm nhận thì như firmware cũ thôi!

yumikenshi

theo em thì về các ứng dụng chạy mượt hơn.nhưng có lẽ về pin thì tốn pin hơn thì phải.đây là theo cảm nhận của e.cũng mức dùng như vậy.trước e dùng fw500 thì đc 2 ngày. giờ thì đc ngày dưỡi.(vì trả sau lên buôn hơi nhiu;;)