• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

E72 rm530_CareDP_7.0_051.018_APAC.exe ( Published 02/09/2010)

habaolinh

Super V.I.P
Nokia Firmware E72 RM-530 CareDP 7.0 051.018 APAC
File type: Major Data Package Version 7.0 MCUSW 051.018
Region: APAC ( tất nhiên là có TV :D)
Published: 02/09/2010
Size: 169,06Mb

Download:

Rapidshare

nttuananh

đã up xong ^^' thank admin nhé
chạy ngon lành có điều vẫn chưa có soft facebook, vẫn là shortcut mà thui. Tốc độ khá tốt những vẫn còn tình trạng treo máy phải reset lại

maximux3000

uhm dùng fw châu âu cũng bị tình trạng treo máy ko biết thử cái vn hi vong ít đi sáng mai cập nhật 2 link media va azshing cho anh em
link nhanh đây bà con

http://azsharing.com/68quuprokqtw/rm530_CareDP_7.0_051.018_APAC.exe.html

http://www.mediafire.com/?ra1gmfn9v2yppcn

Chỉnh sửa cuối:

dammevitinh699

đã up xong ^^' thank admin nhé
chạy ngon lành có điều vẫn chưa có soft facebook, vẫn là shortcut mà thui. Tốc độ khá tốt những vẫn còn tình trạng treo máy phải reset lại

bồ chỉ cách mình úp với.Sao mình giải nén ra tới 547MB vậy thank!

mrcupid

hjc đã bác nào hack thành công FW mới này chưa vậy, nếu hack thành công rồi thì cho em xin cái hướng dẫn + file hack với ( em tính hack bằng phonenix )

maximux3000

File hack HoangHai thấy ko có file roompatches ko có cái roompathches, mặc dù file hack đó add vào cài dc pmnhung ko tắt mở hack dc nên ko thể xoá cái file trong VietMAP để nó hiện tiếng việt
file đó là vietmap_0x2001C9E4.r01
file đó xoá đi vietmap moi có tiếng việt
Habaolinh biết cài thêm cái room patches ko chỉ với

tranquangluc86

mình dowload xong bản này rùi, đang lăn tăn là file hack mình ghi chú ở bên trang thegioididong ý, có hack được cho bản này không thui.

bạn ơi, mình down xong file rm530_CareDP_7.0_051.018_APAC.exe và cài vào máy rùi nhưng vào phoenix scan product thì nó vẫn báo FW cũ 31.. làm thế nào đây? Đang bắt đầu hack mà gặp nạn rồi !!!

Last edited by a moderator:

vietlong3

bạn ơi, mình down xong file rm530_CareDP_7.0_051.018_APAC.exe và cài vào máy rùi nhưng vào phoenix scan product thì nó vẫn báo FW cũ 31.. làm thế nào đây? Đang bắt đầu hack mà gặp nạn rồi !!!

Bạn vào Win 7 : C:\Program Files (x86)\Common Files\Nokia\DataPackage
Win xp : C:\Program Files \Common Files\Nokia\DataPackage
Xóa cái RM-530 đi, rồi cài lại file đó nhé. Nhớ à khi cắm điện thoại vào máy tính thì chọn kết nối PC Suite.

tranquangluc86

đã xóa folder RM-530 nhưng khi scan thì vẫn báo FW cũ, hay là mình remove Phoenix đi rùi cài lại ???

thanhduc_iit

Chán quá, muốn up lên FW mới mà cái Phoenix 2010 nó cứ Install Dongle, ặc ặc...
Bế tắt

thanhduc_iit

Do data của nó thôi chắc ngày trước bạn hack ver 31 ở trên máy này mà chưa cài lại win hay gỡ bỏ đi, bạn gỡ đi rồi làm lại từ đầu.
@thanhduc_iit bạn dùng bản này. http://www.mediafire.com/?toyyinzjmtv

Đã thử nhiều lần rồi bác ơi. Lúc trước vẫn OK, nhưng sau khi cài lại Windows thì nó bị lỗi luôn. Đã remove và install lại nhiều lần vẫn lỗi
Bó tay rồi, chắc phải cài lại win thôi.

Chỉnh sửa cuối:

tranquangluc86

báo cáo: mình vừa up FW 51 và hack bằng phoenix xong, với sự giúp đỡ nhiệt tình của bạn vietlong03.
Mình dùng Win7 64bit, chạy phoenix 2010, trước đây hack E72 V31 cũng bằng phoenix, giờ gỡ ra cài bộ FW 51 khi scan thì chỉ báo FW 31, mình kệ, cứ làm tiếp miễn sao hiện ra những file FW theo đúng bài hướng dẫn của viietlong03 là oki.
Chạy 1lucs thì oki. đang check tiếp.
Thank all và nhất là bạn vietlong03

winsec

lúc trước mình có hack ver 051.018, rồi mình có restart *#7370# ,giờ mình hack lại nhưng không đc nó bị như hình này nè!các bạn chỉ mình với nha

[/IMG]

Chỉnh sửa cuối:

habaolinh

Super V.I.P
lúc trước mình có hack ver 051.018, rồi mình có restart *#7370# ,giờ mình hack lại nhưng không đc nó bị như hình này nè!các bạn chỉ mình với nha

[/IMG]
4mat 4 ngón đi rồi flash lại.