• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[EA]Gameloft-Medal of Honor: Huy chương danh dự.

NokuaN70

Well-Known Member
Khác với những phiên bản trước, trong phiên bản này bạn sẽ vào vai một binh sĩ làm nhiệm vụ bảo vệ hòa bình tại Afghanistan. Vào một ngày không dcdepj trời cho lắm, căn cứ nơi bạn đóng quân bị tấn công, chỉ còn bạn và vài đồng đội sống sót, nhiệm vụ của bạn sẽ bắt đầu từ đây.
Tấn công vào doanh trại địch, tiêu diệt những tên đầu sỏ lãnh đạo quân nổi dậy và quan trọng nhất là sử dụng vũ khí để tự bảo vệ mình.
Game play khá hay, hình ảnh đẹp. Với khá nhiều loại vũ khí giúp bạn vượt qua các vòng chơi. Đã test Ok trên P1i.
Quan trọng nhất là link down: http://www.4shared.com/file/iH5zqMwE/Medal_of_Honor_SE-_240x320.html

Chỉnh sửa cuối:

khoa123

Đã check trên p9,n95.8gb,n82. Đồ họa rất gút. Lối chơi và ngắm bắn giống zombie infec. P9 chơi hơi giựt tí :D

NokuaN70

Well-Known Member
Đã check trên p9,n95.8gb,n82. Đồ họa rất gút. Lối chơi và ngắm bắn giống zombie infec. P9 chơi hơi giựt tí :D
P1 hẻm có giựt:)):)):)), bắn phà phà. Chua nhất là cái vòng rớt máy bay, còn mỗi con dao, đâm lén mệt mún chít.

khoa123

P1 hẻm có giựt:)):)):)), bắn phà phà. Chua nhất là cái vòng rớt máy bay, còn mỗi con dao, đâm lén mệt mún chít.

ram em p9 thua p1i là phải rồi. Đang chạy núp ngon tự nhiên lag đứng ngay 2 thằng địch. Thế là toi luôn. Thôi chịu số phận em p9 zậy :(