• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Easy tạo lyric chuyên nghiệp trên mobile

chipcoi88

phần mềm tạo lyric trên mobile khá hay.em đã việt hóa nhưng do bản eng hóa chưa chuẩn nên việt hóa chưa hết.nhưng cũng xài tốt

chipcoi88

Đây là 1 ứng dụng được thiết kế riêng cho TTPod nên sau khi thực hiện thì lời bài hát sẽ nằm trong !:/TTPod/lyric Tuy nhiên bạn cũng có thể dùng lyric này cho bất kỳ trình chơi nhạc nào.em chưa quen post bài nên ko bít post hình minh họa.các bác thông cảm

Chỉnh sửa cuối:

thuglife18

Well-Known Member
cho xin hướng dẫn lun đc ko?bữa trước làm thử mà coi lại chả thấy đâu hết mà cũng ko hỉu j hết:( :( :(

chipcoi88

cho xin hướng dẫn lun đc ko?bữa trước làm thử mà coi lại chả thấy đâu hết mà cũng ko hỉu j hết:( :( :(
Posted via Mobile Devicebắt đầu bạn chọn bài hát . Sau đó chọn lời. Lời bạn nên chia ra từng câu như thế nay
Tình lạc lối lắm ê chề
Tìm lại những phút đam mê,
Một mình bước
Bỗng nghe buồn dâng lên thân gầy,
Bỗng nghe sầu hoen đôi mi này Được gì sau những kí ức mặn nồng,
là lửa đốt cháy hi vọng
Tình đành giấu kín trong lòng thầm chờ mong

chipcoi88

Posted via Mobile Devicesau đó bạn ấn bất đầu khi đó nhạc sẽ chạy jờ bạn chỉ cần ấn fím ok là pm sẽ tự động chèn thời gian. Xong pm sẽ tự động lưu lyric o E/ ttpod/lyric

tuananhdnx

Not work on Nokia 6681, even i have installed Python 1.4.4, it just show splash screen, when i click select song, nothing happen. Please check it out.
Posted via Mobile Device

anhtamhcm

Not work on Nokia 6681, even i have installed Python 1.4.4, it just show splash screen, when i click select song, nothing happen. Please check it out.
Posted via Mobile Device

Tìm bộ Libs trong mục siêu Icon của anhtam mà copy vào. Ở đây không chào đón những người không biết tiếng mẹ đẻ>:)

JuRay-Duan

Posted via Mobile Device
Sĩ diện hão, thích thế thì qua các 4rum nc ngoài mà thể hiện trình tiếng anh của mình nhé..

Posted via Mobile Device

tuananhdnx

Sĩ diện hão, thích thế thì qua các 4rum nc ngoài mà thể hiện trình tiếng anh của mình nhé..
may toi ko viet dc tieng viet co dau chu bo!Sung suong lam day!K chay duoc unikey cua anhtamhcm, online tren dt nho 30mb dai gia viettel cho sinh vien,lay dau ra tieng viet ma go.:((
Posted via Mobile Device

NGUYENTRANDUNG

may toi ko viet dc tieng viet co dau chu bo!Sung suong lam day!K chay duoc unikey cua anhtamhcm, online tren dt nho 30mb dai gia viettel cho sinh vien,lay dau ra tieng viet ma go.:((
Posted via Mobile Device

Bạn cứ post kiểu này MOD del hết đấy, nội quy mọi người đều phải tôn trọng như nhau, nếu có thêm nhiều người cứ nghĩ như bạn online bằng đt khỏi gõ tiếng việt thì còn gì là diễn đàn? Nên hiểu và thông cảm chỗ này chứ bạn?

hungandtuyet

Ua!Đúng đó! Đã có phần mềm vít Tíếng Việt rùi mà! Mình cũng đang xài phần mềm đó để post bài này nè! :D

kakalot29307

mình đã cài rồi ,cả bộ libs của anh tám hcm nữa nhưng sao nó báo không tìm được bài hát để tạo nhỉ ,mình không hiểu còn thiếu gì không nữa

kataj

Bro nào làm ơn up bộ Libs của anhtam lên trang nào khác như Mediafile được không mình vào linhk này nhưng không được
Mã:
http://vnnshare.com/download.php?file=220062256