• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EAT THIS-GAME CHƠI BẰNG CAMERA CỰC HOT!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cái này có cần máy có cảm biến chuyển động không a phúc?Hay chỉ cần camera thôi.:-??

Nó chỉ cần camera thôi em. Trên tiêu đề đã có nói rõ rùi. Còn đợi gì mà không chơi hả em. Game sis chứ k phải java đâu:D

cupidbaby

Down về được rồi nhưng muốn nối lại thì vẫn phải dùng PC thôi. Cách này cũng hơi bất tiện đó e:)

e cũng biết thế nhưng ko biết cách chia file mà lúc nối lại ko cần pm.E chỉ biết dùng cái hjsplit thôi!:(

BuuPhucCT

Well-Known Member
e cũng biết thế nhưng ko biết cách chia file mà lúc nối lại ko cần pm.E chỉ biết dùng cái hjsplit thôi!:(

Do dung lượng đính kèm của diễn đàn còn nhỏ quá nên hơi khó khăn. Hy vọng dung lượng này sẽ được tăng lên trong tương lai chứ hiện nay vẫn k cò cách nào khác ngoài cách dùng HJsplit.

cupidbaby

Game chơi hay lắm nhưng e thấy ko được nhạy bằng trò ninja nhỉ?vung tay 1 tý mới thấy nó ném!:-/