• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EBOOK DÀNH CHO UIQ3.0 - DẠNG PRC

Status
Không mở trả lời sau này.

CongVoi

Super V.I.P
Tam @ Quốc
Tam @ Quốc (nguyên văn: Thuỷ chử Tam quốc - tạm dịch Lẩu Tam Quốc) của Thành Quân Ức được đăng nhiều kỳ trên tờ "Tài chính quốc tế". Ngay sau khi tập hợp thành sách, nó trở thành một trong những cuốn sách bán chạy nhất Trung Quốc năm 2003 – 2004, thậm chí còn tạo ra làn sóng sách "ăn theo" như: "Hậu lẩu Tam quốc", "Lẩu phong lưu Hán - Sở". "Lẩu Xuân Thu chiến quốc,... Nội dung của Tam @ quốc là những câu chuyện trong Tam quốc diễn nghĩa của La Quán Trung được "chuyển dịch" sang môi trường kinh doanh hiện đại.
Trong kinh doanh "bước bước là mưu kế", Tam @ quốc còn hấp dẫn người đọc bởi những tình tiết sinh động, rất gần gũi thực tế. Có được điều này là nhờ kiến thức uyên thâm và vốn sống phong phú của tác giả. Thành Quân Ức hiện là Phó bí thư Hiệp hội Nghiên cứu nhân lực Thái Á, từng tư vấn cho 500 công ty về tạo dựng thương hiệu, tuyển chọn nhân tài, sắp xếp lại tổ chức, hợp lý hoá kinh doanh, v. v. .

Nói tóm lại, đây là một cuốn sách hay, một pho "bí kíp" cho những ai đang và sẽ bước vào "thương trường" kinh doanh...

pnnguyen2709

Chiếc Lexus và cây Oliu

Trước tiên cảm ơn Bác vì những tập sách hay, Bác tìm giúp thử có quyển THẾ GIỚI PHẲNG, KINH ĐỘ VÀ THÁI ĐỘ... của cùng tác giả quyển trên không, ông này tên ThomasL. Friedman.
Thank!

quangthanh1508

Trắc nghiệm tính cách với KOKOLOGY
Cuốn sách rất hay và tương đối chính đúng về trắc nghiêm tính cách của bạn, hãy thử tưởng tượng bạn và người iu ngồi gần bên nhau, cùng đọc cuốn sách này, đọc xong 1 vấn đề nào đó, phát hiện đối phương có những đặc điềm rất vui nhộn, hai người cùng phá lên cười 1 cách vui vẻ. Kết thúc có hậu quá ha!
Nhưng đừng bực mình nếu bạn chưa hoàn hảo nha! Ai cũng vậy thôi muh!
Link http://www.yourfilehost.com/media.php?cat=other&file=Kokology.rar

CongVoi

Super V.I.P
Trước tiên cảm ơn Bác vì những tập sách hay, Bác tìm giúp thử có quyển THẾ GIỚI PHẲNG, KINH ĐỘ VÀ THÁI ĐỘ... của cùng tác giả quyển trên không, ông này tên ThomasL. Friedman.
Thank!

Mới tìm thấy mỗi quển: Thế giới phẳng cho bạn,Đọc tạm nhé!!

sieuway

căng mắt kiếm trong gần 400 posts của bro CongVoi mà chẳng thấy có Hồng Lâu Mộng, Thủy Hử :D xem ở đâu có hú em cái :p

bshieu2005

IMCI cấp cứu (bệnh viện nhi đồng 1)
Đây là chương trình đào tạo xử trí các bệnh lồng ghép trẻ em, của bệnh viện nhi đồng I (năm 2004), rất hữu ích cho các BS làm công tác cấp cứu, cũng như sinh viên đi lâm sàng. Mình post thử một bài trong 5 bài của chương trình, nếu các bạn ủng hộ mình post tiếp, chương trình được viết bằng powerpoint , mình chuyển sang định dạng prc, để giử nguyên gốc, nếu thấy được cho ý kiến

Quá tuyệt vời hoan hô bạn

Status
Không mở trả lời sau này.