• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ebuddy ver. 1.4.1 build 3900 Quá tuyệt!!!!!

hihoha

Well-Known Member
Ebuddy ver. 1.4.1 build 3900
Một phần mềm cho những fan của thể loại chát chít>:)

Ebuddy giúp bạn chat MSN, Yahoo, AIM, ICQ, Google Talk và Facebook trong buddylist duy nhất!!

Trò chuyện với tất cả bạn bè của bạn, ở khắp mọi nơi
Với Messenger Mobile eBuddy bạn có thể có tất cả bạn bè của bạn tin nhắn từ nhiều tài khoản tại một trong list.You có bạn bè trên cả MSN và Yahoo? Không có vấn đề, bây giờ bạn có thể trò chuyện với họ tất cả từ điện thoại di động của bạn. Ngay cả các mạng khác sẽ được hỗ trợ sớm ... hàng với nhiều nhất Trò chuyện gần đây, để làm cho nó dễ dàng hơn cho bạn để tìm bạn chat với bạn bè nhất. Trên đầu danh sách bạn bè của bạn, bạn sẽ thấy một nhóm màu xanh lá cây có nhãn cuộc trò chuyện gần đây nhất. Bạn sẽ luôn tìm thấy 5 bạn bè cuối chatted với bạn ở đây.

Thiết lập avatar của bạn với cameraphone của bạn
Với Messenger Mobile eBuddy bạn có thể chia sẻ tất cả những điều bạn muốn một cách dễ dàng. Bạn có thể đặt tin cá nhân của bạn và chụp ảnh hiển thị thương hiệu mới, trực tiếp từ máy ảnh của điện thoại.

Loại trực tiếp tại của bạn chat
Loại trực tiếp tại của bạn chat. Bây giờ, bạn có thể thấy trong một màn hình của bạn là gì buddy nói và trò chuyện trực tiếp trở lại. Bằng cách này bạn có thể nhập nhanh, bạn bè của bạn thậm chí sẽ không nhận thấy bạn đang trên một chiếc điện thoại di động!

Gửi một hình ảnh, trực tiếp từ máy ảnh của bạn
Bây giờ bạn có thể chụp ảnh mát bằng camera trên điện thoại của bạn, và gửi trực tiếp trong một trò chuyện với bạn bè của bạn! Chỉ cần mở một phiên chat, click vào Menu và chọn Soạn Picture.Your bạn bè luôn luôn có thể xem ảnh này, không có vấn đề họ mạng hoặc áp dụng những gì đang có trên.

Vậy bản Ebuddy ver. 1.4.1 có gì mới?:-?

Bạn đã chờ đợi cho nó, bạn đã yêu cầu cho nó, nhưng trong ngày đã đến: Một phiên bản mới của eBuddy Mobile Messenger vừa được phát hành. eBuddy Mobile Messenger phiên bản 1.4.1 bao gồm một số cải tiến tốt đẹp mà làm cho chat trên eBuddy nhiều hơn vui. Dưới đây là những gì bạn nhận được:

Đăng nhập nhanh hơn

Chúng tôi đã làm việc nhiều về đẩy mạnh quá trình đăng nhập và làm cho nó ba lần nhanh hơn so với trước đây. Bạn sẽ được thông báo này đặc biệt là khi bạn có một buddylist dài, nằm trong một khu vực với phạm vi bảo hiểm xấu hoặc có sự kết nối chậm hơn.

Ít dữ liệu sử dụng
Một số người bạn của bạn đã nói với chúng tôi rằng eBuddy sử dụng quá nhiều dữ liệu ra khỏi các kế hoạch dữ liệu di động của bạn. Mặc dù dữ liệu eBuddy đã khá hiệu quả, chúng tôi đã xem xét vào nó và tìm thấy một số điều để siết chặt hơn. Now eBuddy thậm chí sử dụng dữ liệu ít hơn trước.

Chọn màu sắc riêng của bạn

Cuối cùng, nhưng không kém, chúng tôi cũng được xây dựng trong một tính năng mới. Bây giờ bạn có thể lựa chọn các chủ đề màu sắc của eBuddy, để làm cho nó trông theo cách bạn thích nó hoặc kết hợp màu sắc của điện thoại. Và có rất nhiều sự lựa chọn: xanh dương, hồng, xanh, tím, đỏ, màu cam hoặc đen.

Như thường lệ, eBuddy tương thích với các điện thoại.(Java mà:D)
Down thôi còn chờ gì nhỉ?;;)
Tập tin đính kèm:
View attachment 140183

Chúc zui!!!!!:D:D:D

Chỉnh sửa cuối:

manfjshjng

vừa mới thử nghiệm sáng nay, sau đó đã remove nó sau 1 tiếng nghịch ngợm, mới chung là vẫn ko hơn gì mấy pm chát chít chưa muốn nói là nhìn rối mắt khó chịu hơn. chát yahoo thì slick và ola vẫn là nhất, IMplus cũng bình thừong, gọi skype thì fring với nimbuzz là tuyệt vời :X

hihoha

Well-Known Member
vừa mới thử nghiệm sáng nay, sau đó đã remove nó sau 1 tiếng nghịch ngợm, mới chung là vẫn ko hơn gì mấy pm chát chít chưa muốn nói là nhìn rối mắt khó chịu hơn. chát yahoo thì slick và ola vẫn là nhất, IMplus cũng bình thừong, gọi skype thì fring với nimbuzz là tuyệt vời :X
Mỗi người đều có phần mềm chat ưa thích mà bạn,thêm sự lưa chon cho anh em thôi:)
Với lại phần mềm này cũng có những tính năng độc đáo riêng của nó mà những phần mềm khác không có đó nhe!!:-?:D

ngocthanhdhgtvt

Mỗi người đều có phần mềm chat ưa thích mà bạn,thêm sự lưa chon cho anh em thôi:)
Với lại phần mềm này cũng có những tính năng độc đáo riêng của nó mà những phần mềm khác không có đó nhe!!:-?:D

Uh, pm này rất hay và mình thích nhất đặc điểm đưa lên avartar người dùng (cho 8 điểm) có thể nói đây một tính năng thú vị hơn cả ông tướng slick hay vitalk or vihuni(new) .... Nếu slick mà có được tính năng này của ebuddy thì vô đối, còn về những đặc điểm còn lại thì được 5 điểm thôi nhưng nếu vì vậy mà ko thèm test nó thì ko tận hưởng đc cảm giác mobile chat. Hjhj

RACKQUAN

Uh, pm này rất hay và mình thích nhất đặc điểm đưa lên avartar người dùng (cho 8 điểm) có thể nói đây một tính năng thú vị hơn cả ông tướng slick hay vitalk or vihuni(new) .... Nếu slick mà có được tính năng này của ebuddy thì vô đối, còn về những đặc điểm còn lại thì được 5 điểm thôi nhưng nếu vì vậy mà ko thèm test nó thì ko tận hưởng đc cảm giác mobile chat. Hjhj
Thử shmessenge chưa ông bạn?
Nói trước là s60 v2 như 7610 đừng mơ 1 khung soạn ký tự nho nhỏ như hình nhé không có đâu.Cái này so với slick trừ 8 điểm

ngocthanhdhgtvt

Thử shmessenge chưa ông bạn?
Nói trước là s60 v2 như 7610 đừng mơ 1 khung soạn ký tự nho nhỏ như hình nhé không có đâu.Cái này so với slick trừ 8 điểm
Có sao lại ko
cái này khi chưa biết tới slick mình quất nó trước tiên thì có
muốn ko bay giờ cho xem vài sceenshot trên 1.4 luôn khỏi cần 1.41 nhé
mà luộn muốn có để down cái hã vì giờ có dùng nữa đâu:))
do bạ ko biết ngõ sử dụng tính năng pro đó thì có:O

JuRay-Duan

sao N70 của tui ko đăng nhập được trong slick vậy
nản quá

Kiểm tra lại cấu hình GPRS, tên và pass đăng nhập phải chính xác (bấm trên đt rất dễ nhầm), thử đi thử lại nhiều lần, kô đc thì khởi động lại máy và đăng nhập lại. Nếu kô đc nữa thì.. pó chíu!!!
Mà slick thì sao lại hỏi ở đây :-?:-?

ngocthanhdhgtvt

sao N70 của tui ko đăng nhập được trong slick vậy
nản quá
b1 xóa cấu hình Gprs hiện có,nhắn tin nhận cấu hình mới
b2 vào E/system/ data/slick xóa cái slick đi, đây là file tài khoản yahoo or v... V...
b3 vào E/system/apps/slick/Messeger tìm xóa cái config.txt đi nhé, đây là file bạn cài cấu hình cho slick đấy(nếu nói vậy mà ko nhớ nổi thì cứ tìm diệt hết tàn dư của slick sau đó cài lại cho nuột, chú ý là remove vẫn còn dư nên phải tìm diệt nữa nhé)
b4 khởi động lại máy nhé
b5 vào cài đặt tài khoản và thưởng thức nhé
khuyến cáo khi khi cài cấu hình chớ mò vào những mục liên quan đến kết nối , chỉ cần cài màu sắc và font , ngôn ngữ thôi, chúc thành công

Chỉnh sửa cuối:

tandat2104

theo mìh thì pm này đăng nhập yahoo nhanh do nó đã ngốn thời gian đó vào lúc đăng nhập ebuudy
lúc vào đc ebuudy thì đã thấy vào yahoo rồi