• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Electric Smoke - Hút thuốc lá trên iPhone, giúp cai nghiện thuốc lá!

HuynhMinhDang

Electric Smoke
Nico Becherer
Category: Lifestyle
Price: $1.99
Released Dec 19, 2008
Size: 2.5 MB
Seller: Nico Becherer
Added to vnmagic.net: 20/12/2008
Latest version: 1.0
Thanks KenNy

HÌNH MINH HỌA:

Ko biết các bác PDAVIET nhà mình có ai nghiện thuốc lá nhiều ko nhỉ? App này là để hút thuốc lá trên iPhone, giúp các bạn cai nghiện thuốc lá đây! Hiệu ứng như thật luôn, rất hay thưa các bạn! Bảo đảm ko hay MinhDang_IP ko lấy Thanks!b-)b-)
Cách sử dụng là dùng Microphone của iPhone như là app thổi lửa nhé, có thuốc cả xì gà và thuốc rê của các bô lão nữa đấy nha!=)) Nói tóm lại là nhiều điều thú vị nữa lắm, hãy down gấp về khám phá đi thôi các bạn. Các bạn thử đi khoe app này thì thế nào nhỉ?;;)
Chúc các bạn vui... Và đừng quên mình là mình cũng vui theo!:D:D

BOX.NET

P/S: Àh, sử dụng và khoe mọi người vừa thôi, ko hại sức khỏe nhưng coi chừng hút nhiều hư iPhone nha!:)):))
Bác PhamQuang thấy luôn có tẩu thuốc bên mình chắc nghiện thuốc lắm đây, bác down về dùng để bỏ thuốc bác nhé! (Cháu đùa cho vui, đừng la cháu nhé bác!):p:p:D:D

Chỉnh sửa cuối:

boy135147

TRỜI ƠI DIE MẤT RỒI , ĐANG THÈM THUỐC LẮM ĐÂY , FIX LẸ DÙM CÁI BRO ƠI ....

THINK

, mình không biết hút thuốc, h tập và hút cái này đỡ hỏng phổi hơn nhỉ:D, thank's