• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Em có vài thắc mắc về LG prada

trumlangdu

1/ Các bác cho em hỏi giá Prada xách tay bây giờ tầm bao nhiêu với ạ, prada đã có hàng dựng chưa? cách phân biệt ntnào ah?

2/ Sao Prada có nhiều mã vậy ah? Mã K,L,P,mấy dòng này thì khác nhau gì và cái nào vượt trội hơn cả ạh?
Em xin cám ơn rất nhiều :X

brandy_tlk

có hàng dựng, K, S là bản nội địa hàn giá tầm 3,5tr, P là bản quốc tế giá cao hơn 1 chút

AquaSta

Moderator
Nói chung thì hàng dựng có nhưng LG dựng không đáng lo bằng Samsung, SKY
Hàng nội địa Hàn có bản S,K tương đương SU540 và KU5400, mã khác nhau nhưng giống nhau hoàn toàn, rom up chung
Bản quốc tế P940 up rom riêng

anhvang113

mình đang xài lg prada ku5400 nè bạn, máy sài good lắm, bản ku vs su thì được bộ nhớ trong 16gb lận còn bản quốc tế p940 thì chỉ có 8gb thui, nghe người ta nói nên xài p940 thì ổn định hơn nhưng mà mình xài ku5400 củng ko thấy vấn đề gì, hơn cái bộ nhớ trong rất ngon :D