• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Emap 2.02 Full(du 8 bo)

kietpacific

Lúc trước đã có người post cái này nhưng chỉ gồm có TP.HCM và HN, nay đã xuất hiện bản full dữ liệu gồm 8 bộ data . đây là bản đặc biệt và tương thích hầu hết các điện thoại sử dụng java. Có lẻ là pm mà các bạn đã mong chờ khá lâu.
DỮ LIỆU GỒM: HÀ NỘI, TPHCM, VŨNG TÀU, ĐÀ LẠT, HUẾ, ĐÀ NẴNG, BUÔN MÊ THUỘT, CÔN ĐẢO.
1. Cài đặt: rất đơn giản. Các bạn chỉ việc chép file đính kèm vào thẻ và intall là có thể xài thoải mái. không cần XXXXX, chép data hay tốn tiền tải qua sever cho mệt, ở đây đã có sẵn data.
2. Cách sử dụng: pm này đã quá quen thuộc đối với chúng ta, cho nên mình cũng không cần giới thiệu các chức năng nữa. nhưng cũng nói sơ qua cho các bạn chưa biết cách sử dụng. Đầu tiên các bạn mở pm và vào danh mục lựa chọn để mở bản đồ sau đó tự tìm hiểu thêm các chức năng của nó.
Các phím thao tác:
_ phím 1: phóng to
_ phím 3: thu nhỏ
_ phím 7: điểm đi
_ phim 9: điểm đến

Đây là bản đặc biệt hơn cho nên đã thay đổi icon lớn hơn và màu sắc cũng thay đổi so với bản cũ.

19toan74

hà nội và tphcm mở rộng từ lâu mà vẫn chưa thấy bản update các bạn nhỉ

fbchicken

Các bạn cho mình hỏi cái emap này với vimap khác nhau như thế nào? Sao nghe nói vimap là phiên bản mới của emap mà vẫn tiếp tục cập nhật emap mới vậy?

Son_Do

Well-Known Member
Các bạn cho mình hỏi cái emap này với vimap khác nhau như thế nào? Sao nghe nói vimap là phiên bản mới của emap mà vẫn tiếp tục cập nhật emap mới vậy?

Emap này cũ lắm rồi chứ có phải là cập nhật mới đâu bạn.

rapeurlove

bạn ơi! hình như bản đồ này lâu lắm rồi phải ko nhỉ! có cách nào mình tự eit bản đồ được ko?

dkpim

bác ơi có bản emap nào có data map thủ dầu một không vậy bác... :) em đag sài con sciphone có java mấy bản emap cũ em cài được và sài rất tốt nhưng hạn chế bản đồ chĩ có tp&HN..ma may em thi không cài được cái trình quản lý file(xplore...) nên không biết làm sao đễ chép chồng RMS.bd hết bác nào biết cách khác thì chĩ em giúp hay co ban emap nào có sẵn datamap cũa thũ dầu một thì càng tốt :D thanks

Son_Do

Well-Known Member
bác ơi có bản emap nào có data map thủ dầu một không vậy bác... :) em đag sài con sciphone có java mấy bản emap cũ em cài được và sài rất tốt nhưng hạn chế bản đồ chĩ có tp&HN..ma may em thi không cài được cái trình quản lý file(xplore...) nên không biết làm sao đễ chép chồng RMS.bd hết bác nào biết cách khác thì chĩ em giúp hay co ban emap nào có sẵn datamap cũa thũ dầu một thì càng tốt :D thanks

Bạn có thể tham khảo phần mềm MMap, cũng là phần mềm java, nó có cả bản đồ thủ dầu một(phải tải về bằng ĐT).http://pdaviet.net/showthread.php?t=63220