• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EMAP và Fonts

ngocsuongvn

Em chào các bác, có bác nào có bản EMAP dùng cho P910i không ạ? Bác nào có Post cho em xin nha, tiện thể cho em xin luôn bộ Fonts để cho đỡ bị ô vuông :-??

hieu_mobilehn

Emap là đuôi jar nên cài vào máy nào có hỗ trợ java là được bạn àh , còn fonts bạn cài 2 file này vào máy rồi khởi động lại nhé ?

ngocsuongvn

Cho em hỏi thêm.

Emap là đuôi jar nên cài vào máy nào có hỗ trợ java là được bạn àh , còn fonts bạn cài 2 file này vào máy rồi khởi động lại nhé ?

Vậy ví dụ như máy chưa có Java thì em có thể cài thêm Java vào được không?:-??

ngocsuongvn

Bác ơi là bác!

Máy UIQ nào mà chẳng có trình đọc Java =.=

Bác chả hiểu gì cả, đúng là máy UIQ nào cũng có Java rồi, nhưng câu hỏi phụ của em hỏi thêm bác là " Những máy chưa có Java thì có cải thêm vào được không? Chứ không phải em nghĩ là con UIQ không có Java, mong được chỉ thêm :((

Linh_t885

máy không có hỗ trợ trình Java thi cài thêm kiểu gì? để có được đến trình Java máy phải có khả năng hiển thị màn hình mầu và có hệ điều hành từ S40

tiensi

hi!máy mình hầu như ko cài dc file .jar ma chỉ cài dc file.sis thui. La sao zậy? máy có thiếu hổ trợ j ko? máy mình N3650 (S60)

Caohieu88

hi!máy mình hầu như ko cài dc file .jar ma chỉ cài dc file.sis thui. La sao zậy? máy có thiếu hổ trợ j ko? máy mình N3650 (S60)

Bạn sang bên "S60 - Khu vực Thảo luận" để thóng báo tình trạng của máy nhé!