• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EMSanimation - biểu tượng trong tin nhắn.

CongVoi

Super V.I.P
Hình công nhận ngộ nghĩnh đáng yêu thật.Tiếp tục phát huy nhé =D>

thanhtuantvc

Khi gửi các tin nhắn có các biểu tượng này sang máy khác ( không có HĐH hoặc sử dụng HĐH khác ) thì trên máy đó có hiển thị được các biểu tượng này ko bạn?

CongVoi

Super V.I.P
Khi gửi các tin nhắn có các biểu tượng này sang máy khác ( không có HĐH hoặc sử dụng HĐH khác ) thì trên máy đó có hiển thị được các biểu tượng này ko bạn?

Tất nhiên là ko được rồi,chỉ hiện lên khi náy đó cũng cài chương trình này bạn nhé.Đây là chương trình làm đẹp cho chính mình thôi mà :)

tommynguyen1961

Hồi đó mình cũng có post chương trình nhưng là bản mod copy rất mệt , bây giờ thì có bản .sis này tiện hơn nhiều.
Bây giờ mình có thể cho các bạn cũng chơi UIQ3 giống mình chương trình này cho họ nt giống mình luôn cho nó vui.:D
Thanks người đẹp.;;)

superthien

các dòng sony e sau này (kể cả dòng thường) đều có thể hiển thị các biểu tượng lớn này, có khác thì khác hình thui, nên các bro kiếm ai dùng sony e gửi thì tình cảm mới thấy hết được, keke, cám ơn bro nhìu lém!

alabao1983

Ủa? Cái này cài rồi vô đâu để thấy nó dzậy mấy pác? E lục hoài mà tìm ko thấy..

NokuaN70

Well-Known Member
Ủa? Cái này cài rồi vô đâu để thấy nó dzậy mấy pác? E lục hoài mà tìm ko thấy..

Nằm trong tin nhắn, mở tin nhắn chọn soạn tin nhắn, phần nội dung tin nhắn chọt vô cái gương mặt cười là thấy.
Posted via Mobile Device

alabao1983

Nằm trong tin nhắn, mở tin nhắn chọn soạn tin nhắn, phần nội dung tin nhắn chọt vô cái gương mặt cười là thấy.
Posted via Mobile Device

Mình thấy chết liền đó. Chọt vô biểu tượng trong lúc soạn tin đâu có thấy mấy hình giống bạn lethingochang gởi lên đâu?