• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ EN + VI ] VibraConnect.2.10_Báo rung khi cuộc gọi [Cập nhật V2.11 bài 20]

Chienkon88

VibraConnect.2.10+2.11_VH_By_SymPViet

Ứng dụng báo rung khi nhận & đang & xong cuộc gọi ! :D >:) :mad:)

Phần mềm giúp bạn tránh bị hại bởi sóng từ của điện thoại @

“ 3 không có ” khi dùng điện thoại di động

Khi sử dụng, điện thoại di động sẽ phát ra một loại sóng điện từ truyền đến trạm bức xạ để nhận và phát tín hiệu. Sự bức xạ này có thể gây ảnh hưởng đến sức khỏe. Ba lưu ý sau đây sẽ bảo vệ người sử dụng:

* Khi sử dụng, nên để điện thoại xa cơ thể, chờ kết nối được mới để vào tai nghe. Không nên dùng di động để buôn chuyện và đặc biệt không để điện thoại cạnh gối khi đi ngủ. Vì sóng bức xạ của điện thoại di động gây ảnh hưởng đến não lớn nhất.

* Không đeo điện thoại di động trước ngực như đồ trang sức vì sẽ ảnh hưởng không tốt cho tim và hệ nội tiết của cơ thể. Những người bị bệnh về tim mạch càng nên tránh để điện thoại di động treo trước ngực.

* Không để điện thoại di động trong túi quần, tránh xa vùng eo, lưng, đặc biệt là nam giới. Nguyên do là sóng điện từ sinh ra khi thu phát tín hiệu sẽ bức xạ đến tinh trùng hoặc trứng trong cơ thể, làm ảnh hưởng chức năng sinh sản của người sử dụng.

Phần mềm này nếu hỗ trợ cho tất cả các máy thì thiệt là tuyệt vời vì khi bắt đầu nhấn gọi anh em có thể để xa tai và khi người nghe nhấc máy , lúc đó máy sẽ rung lên và mình chỉ việc buôn thôi => như thế sẽ không bị ảnh hưởng bởi sóng điện thoại rất mạnh và cực kỳ gây hại cho sức khỏe \-/ :D =D>

Đã thành công trên n82 , n95 + n73 + e63 & n96 không biết các máy # ngoài e71 , e65 thì sao , có gì anh em cho ý kiến nhé @

Xem chi tiết máy được hỗ trợ nhé :

Thanks mọi người đã ủng hộ !

Good Luck !

Phiên bản mới nhất VbraConnect 2.11 trang 2 #20

.
VibraConnect V2.1.13 EN:
LINK DOWNLOAD

Last edited by a moderator:

traicauhd

cài trên e 63 mới chỉ có chức năng rung khi kết thúc cuộc gọi . lại phải chờ lần cập nhập sau vậy

boypluto

bọn này nó up phiên bản liên tuc lam j mà có mãi không hỗ trợ E71 nhi :mad:

Chienkon88

Nếu tránh được sóng điện từ thì cái điện thoại sẽ chẳng bao giờ bắt được sóng, mà đã không có sóng thì chẳng bao giờ nghe và gọi được
Suy ra ông tác giả viết ra pm này quá bốc phét=))

Chiêu này gọi là câu khách của tác giả cho tác phẩm mà cưng :D , còn muốn tránh thì tránh vào đâu đây ta :O :-??

Good Luck !

kp_enter

test trên E63 chỉ rung khi bắt đầu có tín hiệu kết nối và khi kết thúc còn khi đầu bên kia nhấc máy thì ko :|
6120c thì im re =))=))

Nếu tránh được sóng điện từ thì cái điện thoại sẽ chẳng bao giờ bắt được sóng, mà đã không có sóng thì chẳng bao giờ nghe và gọi được
Suy ra ông tác giả viết ra pm này quá bốc phét=))

Chiêu này gọi là câu khách của tác giả cho tác phẩm mà cưng :D , còn muốn tránh thì tránh vào đâu đây ta :O :-??

Good Luck !

lập luận kiểu VoVa >:)>:)>:)

DinhTuan

Có chăng chỉ là tưởng tượng thôi, cái đáng sợ hàng ngày đó là thực phẩm mà mọi người đang dùng kìa.:(

uhm, nghe mấy người chuyên về hóa chất kể chuyện về chuyện dùng hóa chất đối với thực phẩm thấy phát sợ luôn

jimmyvn88

Ặc, vậy là ông Kp_enter chửi mình là đồ con nít rồi.=)) không sao, con nít như vothien trên diễn đàn khó kiếm được 1 đứa thứ 2. Mọi thứ đều là giả tạm hết đó Kp_enter ạ. Cái thân hàng ngày mà kp_enter, vothien.. và tất cả chúng ta đang dùng cũng chẳng phải của mình đâu áh. Một ngày nào đó sẽ chẳng trụ nổi đâu áh ==>>> Died áh >:)

Đọc Vova đi ông bạn,Vova nhỏ tuổi nhưng thông minh tuyệt đỉnh đó và Hài nữa
Biết tác hại mà sao ng ta cứ lao đầu vào nhỉ, kiểu nè anh em PV sắp bệnh tập thể vì sợ :))
Phần mềm này xem ra chỉ
để cho vui thôi.

Chienkon88

Ặc, vậy là ông Kp_enter chửi mình là đồ con nít rồi.=)) không sao, con nít như vothien trên diễn đàn khó kiếm được 1 đứa thứ 2. Mọi thứ đều là giả tạm hết đó Kp_enter ạ. Cái thân hàng ngày mà kp_enter, vothien.. và tất cả chúng ta đang dùng cũng chẳng phải của mình đâu áh. Một ngày nào đó sẽ chẳng trụ nổi đâu áh ==>>> Died áh >:)

Cái ông này , người ta bảo cả tui và cưng đều là Vova vậy phải là có 2 mà không có 3 nhé , đừng có mà vơ đũa cả nắm nhé =)) >:) :D :p :))

Good Luck !

Chienkon88

Cập nhật bản VibraConnect_v2.11

Anh em có máy chưa được hỗ trợ các phiên bản trước thì test dùm nha @

Good Luck !

z01222282682

pm này dùng có hư bộ trung của máy kô vậy Coi :D cho mình chút ý kiến nha,tại dùng pm mà thấy nó rung........ sợ

pm này dùng có hư bộ trung của máy kô vậy Coi :D cho mình chút ý kiến nha,tại dùng pm mà thấy nó rung........ sợ

sợ hư Pin thôi, dùng nhiều thì mau hết pin, tuổi thọ pin sẽ giảm >> Con trâu, con bò khỏe như thế nhưng bắt nó cày nhiều thì cũng kiệt sức thôi

Chienkon88

Không sao đâu bạn à, nó có rung nhiều đâu , 2 phát rung = 1 giây hỏng sao được :D

Good Luck !

Chỉnh sửa cuối: