• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EnhanceMyXP 1.14 Pro

MinhTien

Well-Known Member
EnhanceMyXP 1.14 Pro Tăng tốc, quản lý toàn diện cho Windows XP

Với phần mềm này, hàng trăm thiết lập ẩn trong Windows XP sẽ hiện ra rõ ràng trước mắt để bạn sẵn sàng sử dụng bằng cách bấm chuột, không cần phải “đào bới” vào trong mớ hỗn độn Registry. Với khả năng tùy chỉnh hầu như mọi mặt của Windows XP, bạn có thể làm cho hệ điều hành này phục vụ tốt hơn nữa cho mình, trong khi hệ điều hành mới Vista dường như không đáp ứng được mong đợi của người dùng...

Phần mềm cần .Net Framework 2.0

Chỉnh sửa cuối:

MinhTien

Well-Known Member
TuneUp Utilities 2009 8.0.1100.43 tối ưu sự thực thi máy tính của bạn

TuneUp Utilities cũng bao gồm công cụ Uninstaller , registry Editor ( biên tập , soạn thảo registry , quản lý Task Manager và công cụ phục hồi ( Undelete tool ) để khôi phục những files vừa bị xóa từ thùng rác . Một công cụ rất tuyệt vời , với nhiều đặc trưng sẽ hấp dẫn người chưa có kinh nghiệm sánh ngang như những người sử dụng chuyên sâu.

Chỉnh sửa cuối:

MinhTien

Well-Known Member
Regtoy 0.7.2.0 - Công cụ quản lý máy tính toàn diện của người Việt

Chỉnh sửa cuối:

MinhTien

Well-Known Member
XP Tools Pro 9.91

Phần mềm bao gồm các công cụ dọn rác , quét Spyware , tối ưu hê thống .
Có ưu điểm chạy nhẹ nhàng .

truelove0406

EnhanceMyXP 1.14 Pro Tăng tốc, quản lý toàn diện cho Windows XP

Với phần mềm này, hàng trăm thiết lập ẩn trong Windows XP sẽ hiện ra rõ ràng trước mắt để bạn sẵn sàng sử dụng bằng cách bấm chuột, không cần phải “đào bới” vào trong mớ hỗn độn Registry. Với khả năng tùy chỉnh hầu như mọi mặt của Windows XP, bạn có thể làm cho hệ điều hành này phục vụ tốt hơn nữa cho mình, trong khi hệ điều hành mới Vista dường như không đáp ứng được mong đợi của người dùng...

Phần mềm cần .Net Framework 2.0

Bạn tucamthannd ơi, tôi có tải Enhance myxp về xài thấy hay quá, nhung là bản dùng thử, vậy có cách nào không nhỉ ??:-?
Mong các Bro chỉ giáo dum nhé.........
Thankssssssss