• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Epocware.Handy.Alarm.Pro.v1.03.S60v3 Full VH bởi caominh171

Caominh171

Đã test rồi,máy bạn yên tâm cài nha.Đây là phiên bản cập nhật,tính năng thì nhìn tên là đoán đc rùi,chuyên về báo thức,nhắc nhở công việc

Epocware.Handy.Alarm.Pro.v1.03.S60v3 Full Việt Hóa

Mình up cả file *r01 và file *sis luôn(nhớ xóa đuôi *7z trước khi giải nén nha)
Nhớ THANK nếu thấy bài viết có ích :p
Hôm qua dùng ctrình cài báo thức,đến sáng phát hiện lỗi dịch nhỏ,mình đã sửa lại.Các bạn nào tải bản cũ rồi thì thông cảm,tải lại dùm,nếu ko các bạn cũng có thể fix bằng Siêu dịch cũng đc,chỗ dịch sai là "Cáchi=Cách","Thứ thư=Thứ tư".Các bạn thông cảm dùm nha,tại lỗi đó khó thấy wá:(.Đã up lại bảng fix bên dưới

Đã có bản fix chỉ 2 ngôn ngữ TA-TV cho các bạn dùng máy s60v3 9.2 lẫn 9.1,các bạn tải ở dưới nhé :D

Cám ơn anh Kojiro rất nhìu đã chỉ em cách fix 2 ngôn ngữ=D>=D>

Chỉnh sửa cuối:

ngothangno1

pm này mình cài trên N82 thì bị hiển thị tiếng anh ( khi dùng ngôn ngữ máy là tiếng việt ) và ngược lại ( khi dùng ngôn ngữ máy là tiếng anh )

Caominh171

pm này mình cài trên N82 thì bị hiển thị tiếng anh ( khi dùng ngôn ngữ máy là tiếng việt ) và ngược lại ( khi dùng ngôn ngữ máy là tiếng anh )

Mình đang nhờ a KJR chỉ cách khắc phục,nếu đc sẽ có bảng fix cho bạn.Thân

Caominh171

Đã có bản VH 2 ngôn ngữ,mình đã up lên đầu topic rồi đó bạn

zww

bạn oi!thời gian itall là ngày nào vậy?
mình đã chỉnh >01/01/2007 -01/01/2008-01/01/2009 rồi.

orbitGTA

Anh ơi em cài cái tên dài nhất, cài em chọn Tiếng Anh nhưng khi vào chả thấy có tiếng Việt và ko có chỗ để chỉnh sang tiếng Việt.

Cả đống ngôn ngữ lựa chọn em không thấy tiếng Việt.

oG_Go

Xem lại cái link fixed đi anh ạ, nó không có Tiếng Việt.

Install (Chọn Tiếng Anh) -> Vào không thấy tiếng Việt, toàn tiếng Anh.