• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EQ AltTab v1.0 Việt hóa bởi caominh171

Caominh171

Chức năng của ctrình này gần giống với tổ hợp phím Alt+Tab trên PC,giúp chuyển đổi nhanh các cửa sổ ctrình mà bạn đang bật(hoạt đông)
ScreenShot của nó đây:
EQ AltTab v1.0 Việt hóa

Các bạn down về cài thử rồi cho ý kiến nghen.Mình up cả file *r01 và file *sis cho các bạn tùy chọ cách cài đặt.(nhớ xóa đuôi *7z trước khi giải nén nha)
Nhớ THANK nếu bài viết có ích nha:p

Kojiro

Super V.I.P
Không test nhưng nhìn thấy ảnh thấy em dịch có chọn lọc từ, nhìn dễ hiểu lắm, hy vọng nó đúng với chức năng em đã dịch :)

Em cố gắng 1 tí nữa là có thể tham gia nhóm SymPViet rồi đó :)

Caominh171

Không test nhưng nhìn thấy ảnh thấy em dịch có chọn lọc từ, nhìn dễ hiểu lắm, hy vọng nó đúng với chức năng em đã dịch :)

Em cố gắng 1 tí nữa là có thể tham gia nhóm SymPViet rồi đó :)

Hì e sẽ cố :D

oG_Pro

Cái Nick này chỉ cần Post bài với Fonts chữ kiểu này là lại ra đi nữa cho mà xem.:))

Ui dào post thế chả sao cả, ông mod này chỉ được cái "kỹ tính đàn bà" mà thôi :))

Ka ka ka ka ka ka =))

Bài phía dưới cũng xóa mới sợ đó, đúng là MinhThang, vẫn là MinhThang.

Auto

Ui dào post thế chả sao cả, ông mod này chỉ được cái "kỹ tính đàn bà" mà thôi :))
Ka ka ka ka ka ka =))
Bài phía dưới cũng xóa mới sợ đó, đúng là MinhThang, vẫn là MinhThang.
chắc bạn sắp ra đi
bye bye
:))
Posted via Mobile Device