• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EquiLibriuM by Team DroiD | based on N97v30 | 5800, 5233, 5230, 5530, X6|All RMs

kenls

Cái widget thông báo tin nhắn và cuộc gọi nhỡ của bác này đẹp quá... Ai có cho tui xin đi :)

nhoktihon

Bỏ tất cả File *.r01 đi thay bằng File từ CFW khác vào dùng có đc ko nhỉ ?

luongngocanh92

JohnyNguyen ------------- @[b nói:
shashwat[/b] : Hai mết,ziu a ve ry weo căm hia,pdaviet iz nót gờ lô bồ forum ,zát wai ziu mây hép săm đíp fi cồ wen pốt s ting =)) Đôn bi woơ ri,ao mô đờ rết tờ win hép ziu sua r ly =))

anh ơi cái này vn dịch.ko ra nổi

kenls

Bác nào chỉ cho e cách làm cái popup tắt và mở nguồn như của bác Tây ba lô này đi :(:(

FanVurains

ai pro làm thêm tiếng việt cho 580 di :) , tks trước , hoặc chỉ em làm cũng dc:):)
đã add được tiếng việt vào 5230! dùng thấy cũng được nhưng ko hài lòng về pin bản này lắm! cho mod belle vào fix lỗi mệt phết đấy!

nhockfc

đã add được tiếng việt vào 5230! dùng thấy cũng được nhưng ko hài lòng về pin bản này lắm! cho mod belle vào fix lỗi mệt phết đấy!

nếu để ý thì do trình nghe nhạc, camera, map, web ở các bản có thể khác nên có thể lỗi những chỗ đó.
À bạn thấy bản này có những j đặc biệt k, có thể kể ra chứ :D

killdawer

quá bình thường, post bằng tiếng anh thấy lạ lạ thôi . Kém hơn các fw đã đăng của a e trong diễn đàn, tưởng thế nào ;))

tampro91

mọi người thêm mod menu 4x4 vào làm sao đây?lấy cái theme cua bản cfw này ra dc ko mọi người?