• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ETEN (Glofiish) M700 WM6.1 V05 - Build 20273.1.3.3

hanhpn

M700 bị hắt hủi quá MAN ơi. Chắc không mượn được máy để làm đây mà.

cinim

Bác Quang ơi.sao dòng nào cũng được upgrade hết mà M700 cú dậm chân 1 chỗ hòai vậy bác

KOK

Rom mới cho M700 rất nhiều, bạn có thể vào đây http://eten-users.eu/index.php?showtopic=17514. Rom nhiêu up chán thôi :)) Rom 6.5 hiện tại còn rất nhiều lỗi, mình đã dùng thử nhưng có vẻ ko ổn. Khi có bản mới mình đều up dùng thử cả. Nhưng được nửa tiếng lại quay về bản TB 6.1 Clean lun :)

cinim

Cám ơn KOK nhiều.nhưng những bản rom đó tôi cung up rồi.Lỗi nhiều chán wa.Bởi vậy mới nhàn Man PhamQuang giúp cook 1 bản rom hoàn chỉnh ít lỗi hơn

KOK

Cám ơn KOK nhiều.nhưng những bản rom đó tôi cung up rồi.Lỗi nhiều chán wa.Bởi vậy mới nhàn Man PhamQuang giúp cook 1 bản rom hoàn chỉnh ít lỗi hơn

Căn bản chính nhân nó ko ổn định sao mà hết lỗi được. Đợi Microsoft ra bản 6.5 final đi còn hy vọng. Không được bug này lại lòi ra bugs khác mà thoai. Giờ chán, đợi đến bản final lun cho nó ổn. :(

phamkham

lau roi ko vao,forum cua M700 buon te qua,moi chuyen qua samsung i900 dung dang cap han (^.^)