• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ETEN X500 (Glofiish) - ROM WM6.1 PDAVIET

DiCham

Bản này sau 2 ngày dùng thì treo liên tục.... lại phải chơi bản khác vậy...

babykid12i2

Cho hỏi trong những bản này thì bản nào dùng ngon nhất ạ. Nhiều quá e cũng chả biết chọn lun. :(

thangnga

Cho hỏi trong những bản này thì bản nào dùng ngon nhất ạ. Nhiều quá e cũng chả biết chọn lun. :(

Cứ sài thử lung tung đi! Eten Uprom nhanh và dễ thế nên cứ up, thấy lỗi thì up bản khác đến khi ngon thì thôi! Theo tớ biết nhiều người nói bản V04 ổn định nhất! Nhân tiện hỏi mọi người tớ up thử vài ROM của bác PhamQuang thấy chạy rất ổn nhưng có một vấn đề là thỉnh thoảng bị mất sound và cắm cable hoặc sạc là ko nhận và gọi đi được!!! Tưởng máy hỏng, chuyển qua dùng thử bản của Secc123 bên Etenuser thì ko sao! Nhưng khổ nỗi lại cứ thích hàng của bác Phamquang!!! Cũng đang up thử tứ tung các rom xem con nào ngon nhất!!!