• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Eten X600

tyfn

X600 khi pin còn khoảng 37% thì nó báo pin, đồng thời chớp đỏ liên tục thế mới bực mình. Hình như mặc định của máy là vậy, có ai biết cách chỉnh xuống 10% được kg?

Bên etenclub.ru hình như đã có bản patch cho lỗi này thì phải, nhưng mà tiếng Nga thì em chịu, chả đọc đươợc cũng chả reg nick được :( - Bác Quang ơi, bác giúp bọn em tí :D
Link đây ạ : http://etenclub.ru/board/-t15473.html

tyfn

:)):)):))

Đây này !!!

Patch Battery cho X6X0 đây.

Cám ơn bác nhiều nhiều, em search ra cái link đó, vào đọc hoa hết cả mắt mà chả hiểu giề, tiếng Nga em biết có mỗi Ố-chin-kha-la-xô thôi :)) may mà có bác. Em đang test xem có khả quan hơn không đây.

Chỉnh sửa cuối:

tyfn

À, nhờ thằng Google nó dịch ra như thế này :
Smallness sub-source driver. Now it seems interest with an accuracy of 1 - the first taken at least 3690 per cent maximum 4090mV (in the original 3690 and 4070)

Driver m700/h500/h500 + updated no longer poses transformvalue
.................................................................

pay attention to the display and even changed the threshold at which sturb begins to warn about the discharge by 15 per cent (it was 30 if I am not mistaken), the driver, I personally do not test because not beg so that someone wants to try at their own risk and I do not forget about fidbek

phtnguyenchan

Chào Bạn! Nghe nói có kinh nghiệm xài Eten xin chỉ dùm, mình có cái Eten X600 từ Mỹ gửi về, đưa sim vào không có sóng, nhưng vẫn nhận được danh bạ lưu trong sim, không phone được, kết nối wifi tốt. Làm sao để sử dụng phone được, mình thao tác mãi chưa được, có cần phải đi unlock không
Làm ơn chỉ dùm các thao tác sử dụng Eten!
Cám ơn nhiều

huysmall

Chào Bạn! Nghe nói có kinh nghiệm xài Eten xin chỉ dùm, mình có cái Eten X600 từ Mỹ gửi về, đưa sim vào không có sóng, nhưng vẫn nhận được danh bạ lưu trong sim, không phone được, kết nối wifi tốt. Làm sao để sử dụng phone được, mình thao tác mãi chưa được, có cần phải đi unlock không
Làm ơn chỉ dùm các thao tác sử dụng Eten!
Cám ơn nhiều

Bro chắc phải unlock rồi. Search trên diễn đàn nhé.