• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ETEN X800 (Glofiish) - ROM WM6.1 PDAVIET

vphuongn

Cho em hỏi

Em mới dùng Eten X800. không biêt. em muốn hỏi trong các bản Rom mà bác Phạm Quang đưa ra. Hiện tại thì bản nào là ổn định nhất. em mới mua máy không biết cửa hàng úp bản Rom nào cho em,nhưng em không vào được Wifi và GPS. các bác có thể tư vấn cho em nên dùng bản nào không. Cám ơn các bác.

vphuongn

đã up các bản V04,05,06 của bác quang và đều có 1 lỗi là không tắt được Wifi. có ai bị như em không?

vuphh70

đã up các bản V04,05,06 của bác quang và đều có 1 lỗi là không tắt được Wifi. có ai bị như em không?

- Không đâu bác ạ, mình up WM6.1, CE OS 5.2.20273 tất cả tốt : WIFI,GPS, Media chạy cool hơn nữa bác.;;)

vphuongn

- Không đâu bác ạ, mình up WM6.1, CE OS 5.2.20273 tất cả tốt : WIFI,GPS, Media chạy cool hơn nữa bác.;;)

Mình đang nói đến các bản 04,05,06. OS 5.2.20273 là bản V11 phải không bác. Em đã rất cố gắng nhưng không thể dow bản này về được, rapidshare không cho em dow.Các bác có thể chỉ cho em cách dow or cho em xin link dow ở trang kc được không? Cám ơn các bác rất nhiều.

levuhai

chào các bác, em cũng mới dùng ETEN X800, em mua bên Pháp nên bản ROM Tiếng Pháp, không có FM Radio, em thấy thiên hạ đồn là dùng WM 6.1 hỗ trợ rất tốt Flash, cài thêm Flash Lite 3.1 và Opera 9.5 là có thể vào đc tất cả các trang có Flash như Youtube, Dailymotion, hay VTC Online...xem ầm ầm, chẳng khác gì dùng Skyfire cả, không biết có bác nào đã thử cài này chưa ạ ?
Nêu đúng thế thì em cũng muốn làm một phát vì hiện giờ em đang phải chịu đựng con này rất nhiều: siêu chậm, không có Radio, toàn tiếng Pháp...
Cho em hỏi luôn bản ROM của bác Phạm Quang thì mới nhất có phải là tốt nhất không ạ ? Nếu không thì bản nào là ổn định nhất ?
Cảm ơn các bác, cảm ơn bác Phạm Quang :)