• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Exitium: Saviors of Vardonia - Game nhập vai ko thể bỏ qua

zenkie

Ông bạn zà Karlovo lâu ngày k0 gặp vẫn khỏe mạnh post game đều đều gê ta, game này hay k0 pr tui để tui bít mà chơi nào =))

karlovo

Ông bạn zà Karlovo lâu ngày k0 gặp vẫn khỏe mạnh post game đều đều gê ta, game này hay k0 pr tui để tui bít mà chơi nào =))
quá hay ý chứ ông ạ :)), ko có nhiều game RPG dạng này mà đồ hoạ HD đâu nhé =))

hanthaimeo

ÉP ĐỒ BẠN RA ÔNG BLACKSMITH, CHỌN PHẦN EQUIPMENT UPGRADE, CHỌN 1 TRONG NHỮNG ĐỒ TRÊN NG` ĐỂ CƯỜNG HOÁ, ĐẶC BIỆT BẠN PHẢI CHÚ Ý DÒNG CHỮ " MASTERY POINT" TRÊN ITEM, NÓ PHẢI ĐỦ POINT YÊU CẦU THÌ MỚI TIẾN HÀNH CƯỜNG HOÁ ĐỒ DC :D

bác ơi ý e hỏi là làm cách nào để khảm ngọc vào cái lỗ trên đồ ( như vũ khí , quần áo , dây chuyền ...)
bác nào biết chỉ hộ e với . Thanks nh :D

zenkie

1 đống nhiệm vụ ở map Dungeon Cave mà mình k0 mở ra đc map đó. K0 vào đc chả biết làm nv thế nào??? Cứu với :((

karlovo

1 đống nhiệm vụ ở map Dungeon Cave mà mình k0 mở ra đc map đó. K0 vào đc chả biết làm nv thế nào??? Cứu với :((
phải hoàn thành các nv phụ thì nó mới cho làm tiếp nv chính tuyến bạn hiền ạ =))

closedelta

cho mình hỏi sao mình cày lên lv 30 con trường kiếm nhưng nv main k còn mà nó kêu đi làm quest ở chỗ dungeon 1 nhưng nó k cho tới đó,k biết h phải làm sao,hk lẽ cày lại à