• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Exitium: Saviors of Vardonia - Game nhập vai ko thể bỏ qua

karlovo

mới thử game.chơi con paladin:D
hình như update bản 1.0.1 nhân vật di chuyển nhanh quá
có thể chỉnh dc speed trong mục option mà :D, bản 1.0.1 này đỡ lag khi đi qua các map hơn bản 1.0.0 nhưng lỗi fu` về thành vẫn bị, fu` về thi thoảng ko ấn dc yes bực ghê :(, tiếc là game ko có chế độ online :((, ko thì ae PV có cơ hội sát phạt nhau >:)

striferwind

lv 35 zui lụm thêm cái vòng cỗ hp recover cong 10 nữa cuộc đời mói tươi dẹp làm seo

karlovo

muk seo paladin nhìu wá vậy, à bác nào bik cách kiếm big bag chỉ cho anh em vs
đồ vàng mà bạn kiếm dc giờ lên shop đập hộp cho nhanh =)). big bag chứ gì:)), cài cái mục dưới cùng bài #1 vào là có dùng ngay, khổ thân cu cậu chém quái kiếm đồ =))

tctung12

cái free shop coin bản 1.0.3 với 1.0.4 có còn tác dụng ko bác karlovo hay chỉ bản 1.0.1 thui vậy ?

karlovo

cái free shop coin bản 1.0.3 với 1.0.4 có còn tác dụng ko bác karlovo hay chỉ bản 1.0.1 thui vậy ?
tạm thời chỉ có tác dụng trên 1.0.1 và 1.02 thui bạn :(, chưa thấy bản update cho 10.4 đâu :(