• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ExplodeArena

orange_244

Banned
Game Đặt bom cực hot!!

game hình ảnh tuyệt đẹp âm thanh sống động !! được xem là game hấp dẩn minh mới chơi thấy thích post lên mọi người cùng thưởng thức!
:D Nếu thấy hay thi`đừng nói THANKS mà hãy ấn nút THANKS :D
link down: http://www.mediafire.com/download.php?ztvdzq5zdkk
HỔ TRỢ MÀN HÌNH QVGA!!!

Chỉnh sửa cuối:

orange_244

Banned
Game này do chính bác djtrungkien post mà :D

bản này khác vói bản djtrungkien bản mình cần xả nén la` xài thui ah?mà có thể trùng nhau la` chuyện bình thường thuii cùng nhau lượm lặt tên mạng đóng góp cho cộng đồng pda việt thui ,nếu các bạn khác cho ý kiến thì mình sẽ close topic !! nhiều pác cũng chưa xài mà!!!

Chỉnh sửa cuối:

Sain

bản này khác vói bản djtrungkien bản mình cần xả nén la` xài thui ah?mà có thể trùng nhau la` chuyện bình thường thuii cùng nhau lượm lặt tên mạng đóng góp cho cộng đồng pda việt thui ,nếu các bạn khác cho ý kiến thì mình sẽ close topic !! nhiều pác cũng chưa xài mà!!!

Vậy thì bạn nên bổ xung vào topic mà bác Kiên đã post ;;)

Exploder 1.0-game đặt bom

Exploder 1.0

Game đặt bom vui nhộn, tương thích với WM 2002 và cao hơn.

vuquang

game rất hay. Cứ có game mới post là đc rồi. A e ủng hộ nhiệt tình mà

lexlu0

anh ơi đây lcó phải là bản demo ko. Sao em chơi đc 2p nó thông báo cái j ý và ko chơi đc nữa.

dieptit

@djtrungkien: Link mediafire trong file help bạn đính kèm die rồi. Bạn có thể up lại được k ? Mình rất thích game này , down 1 link của bạn gì ở dưới thì giải nén ra thấy 1 đống file, game này k phải cài hả bạn ? xin lỗi mình mới dùng PPC chưa biết cách cài game,soft

djtrungkien

@djtrungkien: Link mediafire trong file help bạn đính kèm die rồi. Bạn có thể up lại được k ? Mình rất thích game này , down 1 link của bạn gì ở dưới thì giải nén ra thấy 1 đống file, game này k phải cài hả bạn ? xin lỗi mình mới dùng PPC chưa biết cách cài game,soft

Lỗi hot Mediafire đó mà! Nhưng nó vẫn còn tồn tại! Bạn cần lấy ở bài này : http://pdaviet.net/showpost.php?p=705596&postcount=4