• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ExtraPowerModulePack v4.50 [Updated]

hoanghai2908

ExtraPowerModulePack v4.00
* Repack Bởi MightGhost.
* Có thể cài đặt ở E Drive nhưng khuyến khích cài C
* Đây là Python module Kết hợp với các phân hệ thường được sử dụng nhất.

Điều gì mới trong Phiên bản 4,00:
1. HTML2TXT.pyc
2. HTMLParser.pyc
3. Markupbase.pyc
4. TextMan.pyc
** Tất cả các tập tin này mới được thêm vào để hỗ trợ dịch trực tuyến và cũng có thể dành cho các ứng dụng trong tương lai sẽ sử dụng nó.

hoanghieptn

ExtraPowerModulePack v4.50

mình mói tìm dc cái nay hình như là mới hơn thì phải các bạn down về cho ý kiến nhé tiện thẻ up lun ExtraPowerPy+ScriptShell v1.45 ko bít có phải bộ của nó ko trong fire đín kèm có cả hướng dẫn bàng tiêng anh mình ko hỉu.up nốt cái này nữa cho dủ UltraPyPluginsAdv.-E cái này mình mới thấy chưa kip texs có hướng đẫn Txt ENG pro nao biết tiếng anh giai thic dùm mình dùng diên thoại up cực wa

Chỉnh sửa cuối:

Nynk_102

mình mói tìm dc cái nay hình như là mới hơn thì phải các bạn down về cho ý kiến nhé tiện thẻ up lun ExtraPowerPy+ScriptShell v1.45 ko bít có phải bộ của nó ko trong fire đín kèm có cả hướng dẫn bàng tiêng anh mình ko hỉu
Máy e đã cài bộ python trên thẻ của bác Koj tại đây http://www.pdaviet.net/showthread.php?goto=newpost&t=46501, bây giờ cài cái modulepack này của anh để chạy MyTheme thì bị update error. Giờ e phải làm thế nào hả mấy anh ? E có phải xóa bản cũ đi để cài lại ko ah ? Nếu phải thì cho e xin link down cả bộ dùng cho pack này với nhé . Cảm ơn sự giúp đỡ của các anh !
Posted via Mobile Device

tuanloc1

Máy e đã cài bộ python trên thẻ của bác Koj tại đây http://www.pdaviet.net/showthread.php?goto=newpost&t=46501, bây giờ cài cái modulepack này của anh để chạy MyTheme thì bị update error. Giờ e phải làm thế nào hả mấy anh ? E có phải xóa bản cũ đi để cài lại ko ah ? Nếu phải thì cho e xin link down cả bộ dùng cho pack này với nhé . Cảm ơn sự giúp đỡ của các anh !
Posted via Mobile Device

gỡ hết ra bạn à! gỡ xong dùng x-plore xóa các file còn lại. xong cài bộ của hoanghieptn vào. mình cũng từng bị như bạn đó.

Nynk_102

gỡ hết ra bạn à! gỡ xong dùng x-plore xóa các file còn lại. xong cài bộ của hoanghieptn vào. mình cũng từng bị như bạn đó.
Có những file nào cần xóa bác chỉ e luôn với ah, hay chỉ mỗi thư mục python trên thẻ thui ah ?Cho mình xin link bộ py của bác Hiệp lun nha . Thank bạn nhìu
Posted via Mobile Device

nguoikhonglo83

Sao mình cài cái ExtraPowerModulePack v4.50 vào máy nó cứ báo lỗi cập nhật không vậy nhỉ,mình tìm mãi mà không thấy tên chươg trình này trên máy.Các bạn nào biết thì chỉ giúp mình nha.
Thanks!

Kojiro

Super V.I.P
Sao mình cài cái ExtraPowerModulePack v4.50 vào máy nó cứ báo lỗi cập nhật không vậy nhỉ,mình tìm mãi mà không thấy tên chươg trình này trên máy.Các bạn nào biết thì chỉ giúp mình nha.
Thanks!

Bạn tìm trên máy tất cả những gì thuộc về python thì gỡ ra, vào AppMgr mà tìm, nhất là phải gỡ cái megamodule.

vqt0812

Em co cac file sau:
Python 1.9.7 for s60 3rd 5rd
Python scriptshell 1.9.7 for 3rd 5rd
UltrapowerModule 4.05
Megapymodulepack 2.0.1

Cac bac cho em hoi fai cai theo thu tu nao? Nhanh nhanh nha cac bac. Mod dung xoa bai em nha. E dag can gap. Thank trc nha. Khi nao onl bang pc em se thank lai sau.^^
Posted via Mobile Device

Nynk_102

Em co cac file sau:
UltrapowerModule 4.05
Megapymodulepack 2.0.1
Cac bac cho em hoi fai cai theo thu tu nao? Nhanh nhanh nha cac bac. Mod dung xoa bai em nha. E dag can gap. Thank trc nha. Khi nao onl bang pc em se thank lai sau.^^
Posted via Mobile Device
Tiện thể cho e hỏi luôn với, bộ của anh hoanghieptn thì cài theo thứ tự nào ah. Thank trước
Posted via Mobile Device

hoanghieptn

Tiện thể cho e hỏi luôn với, bộ của anh hoanghieptn thì cài theo thứ tự nào ah. Thank trước
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device đây thực ra la hai bộ đó bạn nếu bạn dùng máy có bộ nhớ lớn thì nên Thì nên cài hai cái bên chên tức la ExtraPowerModulePack v4.50 và ExtraPowerPy+ScriptShell v1.54 còn nếu bạn dùng máy có bộ nhố máy nho thì dùn hai cái bên dưới tuy nó ko đầy đủ như bộ chên nhưng đây la bộ bạn có thể cài vào thẻ nhớ là PythonPack cái nay bạn cài chước vào thẻ nhé va cài tiếp cái này UntraPyPluginAdv-E. Khi bạn cài UntraPyPluginAdv-E nó sẽ ko hỏi la cài vào đâu đâu nhé vi mặc định của nó là thẻ nhớ

Em co cac file sau:
UltrapowerModule 4.05
Megapymodulepack 2.0.1
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device Bạn xóa UntraPowerModule va megapymodulepack chước sau dó dùng x-plore xóa những gì liên wan đến 2 thằn này nhớ bật ROM Patcher moi xoa dc nhe rồi cài xem có dc ko . Nếu ko được thì phả khử nốt 2 thàng trên. Ban lưu ý nhé thực ra mình up lên 2 bộ chứ ko phải 1 đâu nhé một là để cài vào bô nhớ máy một la cài vào thẻ nêu máy của bạn có bộ nhớ lớn thì nên cài hai cái bên chên tức la ExtraPowerModulePack v4.50 và ExtraPowerPy+ScriptShell v1.54 còn nếu bạn dùng máy có bộ nhố máy nho thì dùn hai cái bên dưới tuy nó ko đầy đủ như bộ chên nhưng đây la bộ bạn có thể cài vào thẻ nhớ là PythonPack cái nay bạn cài chước vào thẻ nhé va cài tiếp cái này UntraPyPluginAdv-E. Khi bạn cài UntraPyPluginAdv-E nó sẽ ko hỏi la cài vào đâu đâu nhé vi mặc định của nó là thẻ nhớ máy mình bộ nhớ máy 128MB mà mình cũng chỉ dùn bộ cài vào thẻ thui mình dùng cũng thấy ok lém

Last edited by a moderator:

doanquocgia

Mình đã test và cài trên N95 8G v31
Cài ExtraPowerPy+ScriptShell v1.45 trước trên máy
sau đó cài ExtraPowerModulePack v4.50 trên thẻ cũng như trên máy, sao nó vẫn báo lỗi cập nhật
Mặc dù máy mới format
Chỉ cái được ExtraPowerPy+ScriptShell v1.45, còn tới ExtraPowerModulePack v4.50 thì chịu luôn
bác nào giúp e với

Kojiro

Super V.I.P
Mình đã test và cài trên N95 8G v31
Cài ExtraPowerPy+ScriptShell v1.45 trước trên máy
sau đó cài ExtraPowerModulePack v4.50 trên thẻ cũng như trên máy, sao nó vẫn báo lỗi cập nhật
Mặc dù máy mới format
Chỉ cái được ExtraPowerPy+ScriptShell v1.45, còn tới ExtraPowerModulePack v4.50 thì chịu luôn
bác nào giúp e với

Bạn cài cái này ExtraPowerModulePack là đủ rồi, cài ExtraPowerPy vào chi cho lỗi cập nhật :)

doanquocgia

Bạn cài cái này ExtraPowerModulePack là đủ rồi, cài ExtraPowerPy vào chi cho lỗi cập nhật :)

E tức quá format máy lại, cài okie rùi, e chỉ cài 2 thằng kia thui, chứ ko cài cái ExtraPowerPy, vẫn chưa hiểu là nó đụng với thằng nào.

Sau khi format máy và cài lại được rùi, thì e thấy có vẻ nó đụng với thằng này N95AccelerometerPlugin
Các bác cho ý kiến

Kojiro

Super V.I.P
E tức quá format máy lại, cài okie rùi, e chỉ cài 2 thằng kia thui, chứ ko cài cái ExtraPowerPy, vẫn chưa hiểu là nó đụng với thằng nào.

Sau khi format máy và cài lại được rùi, thì e thấy có vẻ nó đụng với thằng này N95AccelerometerPlugin
Các bác cho ý kiến

ExtraPowerPy bản chất cũng chính là thằng Extrapowermodule mà, chúng là bản tập hợp các module python cần để chạy các PM.
Bản thân trong gói cài đặt, mình nhớ là đã kèm theo plugin rồi, bạn thử cài 1 Pm nào đó cần plugin để chạy, xem nó có dùng được ko là biết liền à :)

hoanghieptn

Mình cũng N95 8g v31 mà sao mình cài extrapowenpy cung extrapowenmodule cùng vào bộ nhớ máy đc mà theo mình thì extrapowenpy chỉ là python 1.45 va ScriptShell của no thôi chứ ko có ảnh huởng j tới extrapowenmodule đâu bạn kiểm tra xem đã cài python 1.45 và ScriptShell chưa